Loader

เทศกาลวัดฮินดู

Started by tatagata, February 06, 2012, 22:17:50

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขออนุญาตถามนะคับ คือเทศกาลวัดฮินดูที่ปีนัง ช่วงเดือนเมษายน-มิถุนายนมีเทศกาลอะไรบ้างอะคับ

ช่วงนั้นไม่มีเทศกาลสำคัญอะไรของฮินดู ที่ปีนังจัดยิ่งใหญ่นะครับ

ถ้าผมตกหล่น หรือเพื่อนท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติม รบกวนด้วยนะครับ

นวราตรีเดือน5ไงคับ นวราตรี1ปี มี2ครั้ง เดือน5กับเดือน9ครับ