Loader

ของรางวัลจาก HM ครับ

Started by balloon101, February 04, 2012, 13:05:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

February 04, 2012, 13:05:34 Last Edit: February 04, 2012, 14:00:29 by กาลิทัส

ผมขอบคุณHMมากเลยน่ะครับที่ให้ผมได้มีโอกาศเล่นเกมและได้รางวัลผมจะเอาของรางวัลนี้ไปบูชาให้ยิ่งๆขึ้นน่ะครับ

รู้สึกว่าองค์ท่านมีกลิ่นหอมของธูปด้วยแหละครับ^^
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

คงเป็นกลิ่นธูปจากการบูชาของผมน่ะครับ เพราะปกติผมจุดกำยานบูชาหิ้งพระของผมทุกวันอยู่แล้ว และพอดีกับของรางวัลที่มอบให้เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนตั้งอยู่ด้านข้างหิ้งพระของผมตลอดอยู่แล้ว คงได้ซึมซับทั้งกลิ่นธูป กลิ่นกำยาน รวมไปถึงเสียงสวดมนต์ภาวนาอยู่เป็นประจำครับ

ยินดีด้วยครับผม

สาธุครับและมีอีกอย่างก็คือรู้สึกว่าในตัวองค์พระพิฆเนศเหมือนจะมีเสียงผงอะไรสักอย่างอยู่ในองค์อะครับ?

ขอบคุณเป็นอยา่งมากครับเด๋วคือนี้ผมจะบูชาพระองค์ครับ^^
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

ของผมก็มีนะคับ เป็นทรายนั่นเอง สงสัยเป็นทรายไว้ถ่วงน้ำหนักองค์ท่านมั้งครับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

อต่อยู่ข้างในอองคืท่านน่ะครับ?พอเขย่าจะมีเสียง^^

ของเมลพี่หน่อยคับ

เมล์ผมหรอ ถ้าเมล์ผมก็ sakthi_durga@hotmail.com คับ ^^

ไงไว้คุยกันนะ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति