Loader

อีกครั้งกับ อาณาจักร HM ขอบคุณค๊าฟฟ

Started by เจ้าชายรองเท้าแตะ, October 01, 2009, 13:49:45

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

และแล้ว เราก็กลับมาเจอกันอีก ดีใจจังเลยคร๊าฟฟฟ

ขอบคุณพี่ยีนต์และทุกๆท่าน  ที่ทำไห้เรามเจอกันอีกครั้ง

(อิอิ)
Yes, I  Love  HM...       

ไม่มีอะไรในใต้ฟ้าเมืองไทยและโลกไซเบอร์ที่เว็บมาสเตอร์อย่างพี่เอ๋ (สวสติ) และพี่ยีนส์ (กาลิทัส) ทำไม่ได้

ว่าแต่เว็ปจะด๋อยอีกไหมนี่  ชักกลัว... ยังไงก็อย่าลืมแบ็คอัพข้อมูลไว้ด้วยเน้อครับ

ตอนนี้น้องเริ่มทะยอยลงภาพงานนวราตรีอีกครั้งแล้ว  ฮ่าๆๆๆ

(เขียนบรรยายสดด้วยอ่ะ ถ้าข้อมูลหายอีกนี่คิดคำบรรยายใหม่ลำบากแน่ๆ อิอิ)
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

งั้นวันนี้ขออนุญาติไม่ตอบกระทู้ใดๆ ครับ ตั้งหน้าตั้งตา Back up ข้อมูลอย่าเดียวเลยครับ

คิดว่าตอนนี้พี่สวสติคงดำเนินการหา host ใหม่อยู่ครับ คงไม่ไหวแน่แล้วที่เดิม เล่นให้เสียวตลอด

ได้ชมภาพของน้องอักษรไปบางส่วน แจ่มมากครับ ฮ่าๆๆๆ

ยินดีค่ะที่ web กลับมาอีกครั้งแล้ว จะเข้ามาแชร์บ่อย ๆ ค่า

ลั๊นล๊าแล๊นๆๆ  ดีใจจังเลย  เย้ๆๆๆ  เช้านี้ช่างสดใสจริงๆชุมช่ำอุราเมื่อฝนโปรยปราย
บ้าน HM กลับมาแย้ว  เปนกำลังใจให้พี่ๆเว็ปฯ ทุกท่านนะค่ะ คิดถึ๊งคิดถึง

ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ขอบคุณทุกกำลังใจ เห็นกำลังพี่ๆ น้องๆ แล้วคุ้มค่ากับการอดหลับอดนอน มาสองวันเต็มๆๆ ขอบคุณอีกครั้ง ที่เข้าใจปัญหาที่เกิดครับ ขอบคุณครับ  

เวลาโพสมันทะแม่งๆ เน๊อะ 555+ เพิ่งสังเกตุ

ดีใจค่ะ ตอนแรกทำใจนึกว่าจะเป็น เป็นอาทิตย์อะไรอย่างงี้

แต่แหม....วันนี้เข้าได้เลย  จุ๊บๆ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

เอาใจช่วยทีมงานทุกท่านนะครับ  สู้ๆครับผมเป็นกำลังใจให้เสมอครับ

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

เอาใจช่วยนะครับ   มีอะไรก็บอกกล่าวกัน
[HIGHLIGHT=#000000]*****จยันตี มังคลา กาลี  ภัทรกาลี กปาลิณี*****  [/HIGHLIGHT]

ขอให้เจอที่ใหม่เร็วๆ ค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

มาเอาใจช่วยน่ะครับ
มนุษย์ กับ คน ต่างกัน อย่างไร

คนมันแปลว่า ยุ่ง ยิ่งมากคน ยิ่งมากเรื่อง

คุณJOJO ผมลงรูปได้แล้วนะคับ
ขอบคุนนะคับสําหรับวิธีลงรูป

ดีใจมากมายค่ะ
คิดถึงที่สุดเลย
โอมเจมาตากาลี

กลับบ้านไปซะหลายวัน

กลับมา HM ยังอบอุ่นเหมือนเดิม  คิดถึงๆๆๆ