Loader

อยากรู้ว่าองค์พระแม่กาลี ราคาเท่าไหร่อ่ะ

Started by Jmataki, February 09, 2010, 15:39:51

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากได้ไว้บูชา  แต่ราคาเท่าไหร่ ก้ไม่รู้ 

ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้อยากได้เป็นซิลิก้า หรือโลหะค่ะ ถ้าเป็นซิลิก้า ก็ไม่น่าเกิน 1000 บาท ถ้าโลหะก็หลายขนาดหลายราคาค่ะ  ลองไปดูแถวพาหุรัด หรือวัดราชนัดดาได้ค่ะ

มีหลายราคาค่ะ ถ้าเป็นงานอินเดีย ลองดูพาหุรัตเยอะ ราคามีตั้งแต่หลักพันจนถึงหลายหมื่น ถ้าเป็นงานไทย ก็วัดราชนัดดาค่ะ ราคาหลักร้อยถึงหลักหมื่นเช่นกัน แล้วแต่ขนาด เนื้องาน และความละเอียดจ้า

คุณครู เด๋วสิ้นเดือน พี่พาไปเดินป่ะ พาหุรัตกะวัดราชฯอ่ะ พี่จะไปซื้อของเตรียมงานไหว้ แต่มีข้อแม้นะ คุณครูช่วยพี่อุ้มหมูอิงได้อ๊ะป่ะ แบบ เมื่อยๆๆๆๆ อ่ะ 5555

วัดราชนัดดา เยอะ เรย คร้าฟ งาน สวยๆ เยอะ เรย อ่ะ

ไปดู มาหราย ร้าน แต่ ลองไปดูร้านพี่นนท์ ที่แต่งหน้าแรงๆ อ่ะคร้าฟ

แกใจดีมาก มาย ถามได้ ต่อ ได้ 55+

ได้เลย เดี๋ยวจะช่วยอุ้ม ไปวันไหนบอกก่อนนะ ค่ะ คุณแม่

ใช่ครับถ้าไปวัดราชนัดา ต้องไปร้านพี่นนครับ นิสัยน่ารัก ขายแบบตั้งใจขายมากถามได้ ลดได้ อย่างที่คุณจิ้งจอกพันหน้าบอกอ่ะครับ
โอ้ เทพเจ้าผู้มีงวงอันคดเคี้ยว
ผู้เปล่งปลั่งด้วยตะวันเป็นล้านดวง
โปรดประทานพรให้ข้า
อย่าให้ข้าได้พบอุปสรรคใดๆ  ในความอุตสาหะของข้า โอม

คริ คริ ร้านพี่แหม่ม พี่แทนก็ดีนะคะ แต่ก็สนับสนุนร้านพี่นนด้วยอ่ะ พี่เค้าจัดจ้าน ได้ใจจริงๆ แต่ขอบอก ปากหวานมากๆๆๆๆ 555

ง่า ๆๆ  ไม่รู้จักอ่ะ เพราะเคยไปไม่กี่ทีเอง

ไปค่ะคุณครู เด๋วคุณแม่ ญ. พาไป เอาคุณลูกอิงไปด้วย 5555 กรุณาฟิตร่างกายให้พร้อม เพราะท่านจะต้องแบกข้าวสาร 1 ถัง 5555 คุณครูขา อุ้มหนูหน่อย 555

Quote from: จิ้งจอกพันหน้า on February 10, 2010, 12:59:57
วัดราชนัดดา เยอะ เรย คร้าฟ งาน สวยๆ เยอะ เรย อ่ะ

ไปดู มาหราย ร้าน แต่ ลองไปดูร้านพี่นนท์ ที่แต่งหน้าแรงๆ อ่ะคร้าฟ

แกใจดีมาก มาย ถามได้ ต่อ ได้ 55+

เห็นด้วยครับๆ  เนื้อโลหะร้านนี้ราคาย่อมเยาต่อรองได้ครับผม

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

คืบหน้า ถึงไหนแร้ว คร้าฟท่าน

คอยฟัง ข่าว นะคร้าฟ  เอาใจช่วย