Loader

พระแม่กายาตรีเนื้อดินที่พาหุรัดมีปะครับ

Started by ศิษย์พระแม่กาลีกันตนา, February 18, 2010, 15:25:31

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อิอิ

มีปะครับ

ราคาถูกๆไม่เกิน1000บ

ช่วยหาด้วยครับ

Quote from: ตรีศังกุ on February 18, 2010, 15:43:50
เคยเหนผ่านๆ

สะกดว่า คายตรี ครับ

อ่อ เข้าใจแระคร้าฟ สะกดว่า คายตรี ....

เพราะปกติ ก็ จะงง งง ว่าจะเขียนแบบไหนดี คายตรีก้เคยเขียน กายตรี ก็เคยเขียน กายาตรี ก็ยังเคยเขียน เรยงง ไปหมด มะรุ้ ว่ายังไง ถูก แน่ สรุปว่า

ให้เขียนว่า  คายตรี  นะคร้าฟ จะได้มั่นๆ หน่อย เวลาไปเขียนที่ไหน 55+ เดวโดนเม้าท์ ระแย่ เรย

**************************************************************************************

วันนิ่ ในบอร์ดนัดกันไปพาหุรัดหลายคนอ่ะคร้าฟ ไปเดินดูโน้นนี่กัน เดวจะดูมาบอกให้นะคร้าฟ แต่ ว่าจะจะมีนะคร้าฟ ไม่แน่ใจเหมือนกัน อ่ะ