Loader

รบกวน พี่ๆเกียวกับเทวรูปหน่อยคับ

Started by ฟู_Alone_(o_O), February 24, 2010, 13:50:33

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คือ ผมอยากได้ องค์พ่อนารายณ์นรสิงห์ 1 ใน 10 ปาง ขององค์พ่อนารายณ์อ่ะคับ

ผมหามานานแล้ว ไม่ค่อย จามีเลย  อยากทราบว่าที่ไหนพอ จะมีมั่ง อ่ะคับ ช่วยหน่อยนะคับ

ถ้าเป็นภาพมีเยอะครับ แต่ถ้าเป็นมูรติ ผมเคยเห็นที่พาหุรัอยู่ครั้งนึง
แต่ถ้าอยากได้จริงๆ ลองไปถามที่ร้านที่พาหุรัดดูครับ บางร้าน สั่งได้ครับว่าอยากได้องค์อะไรครับผม

พาหุรัดคราบมีหลายร้านหลายงานทั้งทองเหลืองเเละสำริด
ถ้าไม่มีเพื่อนเดินไปด้วยกันก้อได้นะคราบวันเสาร์นี้อะ ไปเดินกะน้อง ๆ ใน HM เนี่ยละคราบไปหลาย ๆ คนจะได้รู่จักกันไว้คราบ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

Quote from: kearnight on February 24, 2010, 14:42:48
พาหุรัดคราบมีหลายร้านหลายงานทั้งทองเหลืองเเละสำริด
ถ้าไม่มีเพื่อนเดินไปด้วยกันก้อได้นะคราบวันเสาร์นี้อะ ไปเดินกะน้อง ๆ ใน HM เนี่ยละคราบไปหลาย ๆ คนจะได้รู่จักกันไว้คราบ

ไปด้วยคร้าฟ เพ่  เกียร์  โทรตามด้วยอ่ะ เมื่อคืนคอยของกิน แระพี่เกียร์ ก็ หาย ไป

อย่างที่พี่เกียร์ บอกอ่ะคร้าฟ วัดราชนัดดา น่าจะมี แล้วนะคร้าฟ เดือนก่อนไปมา โรงงานเค้าเอาแบบบล๊อคมาให้เจ้าของร้านที่วัดราชลองดูเพื่อจะทำการ

หล่อ ป่านนี้ เข้าใจว่าน่าจะ มีมาแล้วอ่ะคร้าฟ

Quote from: kearnight on February 24, 2010, 14:42:48

ขอเกาะไปด้วยคนได้ไหมคร๊าบบบพี่ อิอิอิอิ

(เผื่อจะได้ของถูกฝีมือดีจากการต่อของพี่เกียร์สักหน่อย ^_^)
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ถูก ต้องคร้าฟ  คุณพี่เกียร์ กว้างขวาง มั่กๆๆๆๆๆๆๆ  รู้จัก ทุกร้าน วันก่อน ไปซื้อกำยานกะพี่เกียร์ ได้ราคาถูก จนขนหัว ลุก เรย

วันหลังของใช้ หมด ก็ จะคอย ไปแต่กะ พี่เกียร์ นิ่  ร่ะ  เหอ...เหอ....เหอ.... 

ตรอกเเขกเเตกเเน่ ๆวันเสาร์นี้ จะพาเดินให้ขาลากกันเลย เอาตรอกเเขกเข้าวัดราชเเล้วกลับมาตรอกเเขกใหม่อะอิอิอิอิ   เเล้วที่บอกว่าขนหัวลุกเนี่ย ได้ข่าวว่าอยากเข้าห้องน้ำไม่ใช่หรือ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

555555555555555+

มีแซว มีแซว กำยาน เริศ มั่ก พี่เกียร์ สุดพรัง อ่ะ กลิ่นอ่ะ

เสาร์นี้ เจอกัน เพ่ ...............

ขอบคุณครับ   อีกสักพักคงจาไปหาดูอีกที่

ตอนนี้ขอเข้าถ้ำก่อนนะคับ อิอิ

คงไม่ได้ ออนอีก นาน เลย