Loader

เอามาฝากให้ดูเล่นๆแก้เบื่อครับ

Started by บุตรมาเตศวรีศรีมหาอุมาเทวี, June 20, 2010, 11:54:38

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

June 20, 2010, 11:54:38 Last Edit: June 20, 2010, 12:08:02 by บุตรมาเตศวรีศรีมหาอุมาเทวี

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

June 20, 2010, 12:11:56 #1 Last Edit: June 20, 2010, 12:14:19 by จิ้งจอกพันหน้า
ขอบคุณครับ ... เป็นประโยชน์ กับเพื่อนๆ หลายๆ ท่าน ดีจ้า

มะ มะ มะ  เดี๋ยวโม้ ให้ ฟัง เอาเปล่า คริๆ

55+ โม้ เก่ง ล่ะ สิ๊ๆ ๆ

ท่าน พี่ ก่ะ นะ

^^"
Nu Tonnum~

หุหุ จะให้ ดี ต้อง นัดไปเทพมณเฑียร อ่ะ จะได้เห็นภาพ และอธิบายถูก  ดีมะ ๆ

Quote from: จิ้งจอกพันหน้า on June 20, 2010, 20:28:25
หุหุ จะให้ ดี ต้อง นัดไปเทพมณเฑียร อ่ะ จะได้เห็นภาพ และอธิบายถูก  ดีมะ ๆ

ไกล! แหะ

ต้อง ใกล้ๆ สิ้น ปี น่ะ ไป พหุรัด ที นึง ถึง ได้ ไป

โอ เคร๊ ได้ๆๆ! คิคิคิ

Nu Tonnum~

โห คุณพระ.......สิ้น ปี เรย เหรอ แต่ คือ อยู่ ไกล อ่ะเน๊อะ หุหุ 

ปกติไป วัดไหน อ่ะครับผม

พระศรีนาคา ทุรคา เทวี

เนี่ย แหระ ที่ไป

งั๊ย ย ย ท่าน พี เอ็ม ไหม ล่ะ

แอด มา น๊

chavanagon_duraka@hotmail.com
Nu Tonnum~

555+  ช้าไปแระอ่ะ 

แอดไปตะกี้นี้ เอง หุหุ รับ ด้วยเผื่อวันหน้าวันหลัง นัดแนะกันไปทำบอกทำบุญ