Loader

ขอบทบูชา พระแม่ตรีศักติ หน่อยค่ะ

Started by nuu.nook, May 10, 2010, 13:29:41

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

รบกวนขอบทบูชา พระแม่ตรีศักติ หน่อยนะค่ะ ใครทราบ ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ

มานั่งคอยเป็นเพื่อนครับผม
ผมเองก็ไม่สันทัดเรื่องเพลง หรือบทสวด ซะด้วยซิ่ เพื่ีอนๆ คนไหนมีช่วยหน่อยครับผม

บทส่วนพระตรีศักติ สามารถใช้บทของพระแม่ทั้งสามได้ครับ เพราะพระแม่ตรีศักติก็คือพระแม่ ปารวตี ลักษมี และ สุรัสวดี ครับ

ขอบคุณมากค่ะ ที่มานั่งรอเป็นเพื่อน และผู้ที่มาให้คำตอบค่ะ