Loader

ภาพซุ้มจากงานนวราตรี 2553

Started by Putthanan, October 19, 2010, 23:34:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ถ่ายด้วยมือถือภาพอาจไม่ค่อยชัดนะครับ ภาพมีไม่เยอะ เอามาให้ชมก่อน

หมดแล้วครับ ใครมีภาพสามารถนำมาเพิ่มเติมได้นะครับ

//โอม ขอพระบารมีแห่งองค์ศักติอวตารเทวีปราวตี บันดาลให้ชาว HM ทุกท่าน มีความสุข สมหวัง มั่งคั่ง สมปรารถนา ทุกทิวาราตรีเถิด โอม ศักติ โอม

รูปซุ้มที่5ของpatchaเอง วันนั้นนำพระแม่กาลี พระแม่มารีอัมมัน พ่อปู่พระพิฆคเนศ และพระแม่ตรีศักติไปครับ
โอม เจมาตากาลี

วันนั้นผมเองก็ตามหาซุ้มของเหล่าครอบครัว HM อยู่ แต่ไม่รู้ซุ้มไหนบ้าง พอจะเดินชมอีกรอบ คนก็กรูกันมาแบบมืดฟ้ามัวดิน เบียดกันจนเดินไม่ได้ เลยยอมแพ้กลับบ้านก่อน

//ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ซุ้มสวยมากเลยครับ แสดงถึงศรัทธาที่แรงกล้าอย่างแท้จริง

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

//โอม ขอพระบารมีแห่งองค์ศักติอวตารเทวีปราวตี บันดาลให้คุณPatchaและชาว HM ทุกท่าน มีความสุข สมหวัง มั่งคั่ง สมปรารถนา ทุกทิวาราตรีเถิด โอม ศักติ โอม

ยินดีที่ได้รุ้จักคุณPutthanan ก็ขอขอบคุณที่เอารูปสวยๆของทุกซุ้มมาลง พัชชาคิดว่าทุกคนมาด้วยใจที่สัทธาต่อทุกพระองค์
ขอบารมีทุกพระองค์ดนบันดารให้คุณPutthanan คิดหวังหรือทำสิ่งใดขอให้ สำเร็จ สำเรจ สำเร็จ เทริญ
โอม มหากาลี มาตา
โอม เจมาตากาลี

เป็นพี่ที่งดงามมากที่นำรูปแต่ละซุ้มมาบอลไม่ได้ไปเมหือนกะได้ไปอยู่ในงานเลย555++
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]