Loader

นำรูปงาน นวราตรี ๒๕๕๓ มาให้ชม ครับ มาช่วยสมทบ

Started by SriMahaLakshmi, October 21, 2010, 15:10:41

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#f2dcdb]รูปอาจจะไม่ได้เรียงนะครับ ขออภัยด้วย [/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#f2dcdb]ขอให้พระแม่อวยพรทุกคนครับ[/HIGHLIGHT]

อย่าได้พระพิฆเนศรูปที่6อะ
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

วันงานแห่พระแม่ ไม่ได้เดินไปไหนเลย  ดูภาพต่างๆแล้วเหมือนได้เดินดูซุ้มทั้งงานเลย ปลื้มใจที่มีผู้ที่ศรัทธาในองค์พระแม่เหมือนกัน

โอม ชัคติ โอม

[HIGHLIGHT=#f2dcdb]ตัวผมเองก็ไม่ค่อยได้เดินไป รอบ ๆ เท่าไหร่ครับ อาศัยน้องให้เดินถ่ายให้ [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f2dcdb][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f2dcdb]เพราะ ขบวนติดๆ กัน เว้นขบวน ประธาน ราชรถพระแม่ ขบวนสุดท้าย [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f2dcdb][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f2dcdb]พอได้ เดิน บ้าง เพราะ ผู้ศรัทราเยอะมากจริงๆ เลยช้าหน่อย  [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#f2dcdb]ส่วนรูปที่ 6 save ไปได้เลย ครับ ยินดีครับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#f2dcdb]โอม...ศักติ  โอม...[/HIGHLIGHT]

ถ่ายรุปได้มุมดีจังครับ

ภาพสวย จนนึกถึงวันงานเลย

ซุ้มพระพิฆเนศน้อยแบบในเอนิเมชั่นเนี่ย

ผมมีโอกาสได้ไปไกวชิงช้าถวาย

ดีใจมากๆเลย น่ารักมาก

ทุกคนก้อัธยาศัยดี

มีน้ำใจกันดีครับผม

ขอพระแม่คุ้มครองนะครับ

ขอบพระคุณสำหรับภาพสวยๆครับ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน