Loader

เอาภาพงานบวงสรวงพระคเณศที่ร้านมาฝากคับ

Started by milomilo, February 10, 2011, 15:21:56

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวยสด งดงาม อลังการมากๆค่ะ

ขอพรจากองค์ท่านประสิทธิมงคลทั้งปวงให้ตลอดไปค่ะ
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

จัดพิธีได้สวยมากเลยคับพี่ไมโล

ถ้าจำไม่ผิดเมื่อปีที่เเล้วก็เคยลงรูปงานบรวงสรวงมาให้ดูครั้งหนึ่งเเล้วช่ายปะคับ

แต่ปีนี้อลังการขึ้น พระเยอะขึ้นกว่าเดิม

อลังการมากครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

งามครับ
แต่อยากดูภาพใหญ่ๆๆอ่คะรับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

อนุโมทนา สาธุคร๊าฟ สวยงามจริงๆคร๊าฟ อยากเห็นอีกอ่าคับ