Loader

อยากทราบรายละเอียด

Started by Nongnut, February 23, 2011, 13:19:06

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ดิฉันอยากทราบว่าวันสำคัญๆทางศาสนาฮินดูที่อยู่หน้าเว็บบอรด์แต่ละวันที่มีพิธี เขาจะทำพิธีขึ้นที่วัดไหนค่ะ จัดที่วัดแขก หรือ จัดที่โบสท์พรามณ์เสาชิงช้า ค่ะ ช่วยบอกให้ดิฉันทราบที่นะค่ะเพราะไม่เคยไปเลย แต่ครั้งนี้จะไปเข้าพิธีนะค่ะเลยถามรายละเอียดดูนะค่ะ ใครพอทราบช่วยที่นะค่ะ

คิดว่าคอยติดตามที่เว็บไปเรื่อยๆ ครับ จะมีการแจ้ง วัน-เวลา ในการทำพิธีที่แน่นอน ตามสถานที่สำคัญต่างๆ ครับ

เพราะบางครั้ง ก็จัดงานไม่ตรงวันกันครับผม