Loader

มีจริงไหมครับ

Started by �เฟิร์ส—♀คิต}, March 07, 2011, 10:30:51

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พระแม่ pottu amman มีตัวตนจริงไหมคับพอดีดูในหนังเป็นพระแม่ที่อุ้มเด็กอะคับ
No [HIGHLIGHT=#ffffff]one [/HIGHLIGHT]is PERFECT

ขอปูเสื่อรอเลยนะครับ อยากรุ้เหมื่อนกัน
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

พระแม่ Pottu Amman หรือโปฏอัมมันนี้
เป็นเทพที่ไม่มีจริงครับเป็นเทพพระองค์ใหม่
ที่ไม่มีจริงท่านเป็นเทพที่อยู่ในหนังอินเดียเฉยๆ
ถ้าใครอยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้เชิณตามลิงค์นี้เลยครับ

ขอบคุณครับ
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]