Loader

อยากได้เสียงสวดภชัน เปงไฟล์เสียงmp3

Started by ladyhalfthai, July 08, 2011, 13:15:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอจะมีใครมีไฟล์เสียงสวดภชัน ที่เราไปสวดกันทุกวันเสาร์บ้างมั้ยคะ อยากได้มากๆ
ด้วยใจบูชา

หมายถึงสวดภชันทุกวันเสาร์ 6 โมงเย็น ที่วัดแขกสีลมหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ไม่น่าจะมี เนื่องจากทางวัดเกรงว่าอาจจะมีการนำไปทำ copy แล้วขายเชิงพาณิชย์ครับ

ขอแนะนำให้ไปร่วมสวดภชันบ่อยๆ เดี๋ยวก็สวดได้เองอ่ะครับ ไม่น่าจะยากนะ

ลองขอบารมีพระแม่ท่าน จะได้สวดคล่องๆ