Loader

รบกวนอยากได้รูปเทวรูปพระตรีศักติงามๆๆ

Started by Chandeliers_nun, April 01, 2012, 00:08:03

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ตอนนี้บูชาอยู่เป็นองค์เรซิ่น อยากทราบว่ามีงานอื่นอีกไหม ราคาประมาณเท่า รบกวนลงรูปด้วยครับ ขอบคุณครับ

ผมว่า ถ้ามีเวลา และสะดวก ลองเดินดูดีกว่านะครับ เพราะที่นี่ ไม่อนุญาต ให้มีการ ประชาสัมพันธ์ หรือ จำหน่ายวัตถุมงคล ใด ๆ

แนะนำว่าถ้าอยากได้งานไทย ลองดูที่วัดราชนัดดา (ตรงสะพานผ่านฟ้า)

ถ้าอยากได้แบบงานอินเดีย ก็ที่พาหุรัดครับ

ทั้งสองที่นี้ มีหลายร้าน เลย เดินดู แล้วเช็คราคาก่อน แล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ครับ

ในกรณีที่ไม่ได้อยู่กรุงเทพ ลองดูตามร้านขายสังฆภัณฑ์ ครับ เดี๋ยวนี้ก็มีหลายร้าน แต่ส่วนใหญ่ จะเป็นงานไทย (แบบวัดราชนัดดา) และราคาอาจจะสูงกว่า
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

Quote from: โอม กาลี โอม on April 02, 2012, 13:18:57
ผมว่า ถ้ามีเวลา และสะดวก ลองเดินดูดีกว่านะครับ เพราะที่นี่ ไม่อนุญาต ให้มีการ ประชาสัมพันธ์ หรือ จำหน่ายวัตถุมงคล ใด ๆ

แนะนำว่าถ้าอยากได้งานไทย ลองดูที่วัดราชนัดดา (ตรงสะพานผ่านฟ้า)

ถ้าอยากได้แบบงานอินเดีย ก็ที่พาหุรัดครับ

ทั้งสองที่นี้ มีหลายร้าน เลย เดินดู แล้วเช็คราคาก่อน แล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ครับ

ในกรณีที่ไม่ได้อยู่กรุงเทพ ลองดูตามร้านขายสังฆภัณฑ์ ครับ เดี๋ยวนี้ก็มีหลายร้าน แต่ส่วนใหญ่ จะเป็นงานไทย (แบบวัดราชนัดดา) และราคาอาจจะสูงกว่า

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ ผมอยากถามหน่อยอ่ะครับ ตรอกแขกนี่อยู่ที่ไหนครับ แล้วถ้านั่งีถจากเสาวรีย์ไปได้ไหม และไปยังไง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อยู่แถว ๆ ปากคลองตลาด (เดินมานิดนึงก็ถึงพาหุรัด)

ถ้ามาปากคลองถูก (ถ้าจำไม่ผิด ก็น่าจะมี สาย ๘ ที่มาถึงปากคลอง) แล้วถามคนแถวนั้นดูว่า จะเดินมาอินเดียเอ็มโพเรียม อย่างไร จริง ๆ ก็ ไม่ยากครับ

แล้วลองเดินดู ข้าง ๆ ห้างอินเดียเอ็มโพเรียม ด้วยนะครับ ตรงข้าง ๆ ห้างจะมีตึกแถว เข้าไปอีกหลายร้าน
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง