Loader

ขอพร

Started by balloon101, December 28, 2011, 16:43:56

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอดีว่าวันที่ 1 มกราคม เป็นวันเกิดของผมเลยจะขอพรพี่ๆทุกคนครับ^^
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

ขอบารมีแห่งองค์พระคเณศ ผู้ทรงได้รับการยกย่องให้เป็นมหาเทพแห่งปัญญา

โปรดประทานพรให้น้อง balloon มีสติปัญญาที่เฉียบแหลม

ประสบความสำเร็จในการศึกษาเล่าเรียน และหน้าที่การงาน ตามที่ตั้งใจทุกประการนะครับ
.
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบคุณมากๆครับพี่^^
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

สุขสันต์วันเกิดครับ...ขอพระเป็นเจ้า และสิ่งที่ Balloon รักและศรัทธา รวมถึงพระคุณของคุณพ่อคุณแม่ คุ้มครองเสมอๆนะครับ มีความสุขและสมหวังปราถนาทุกประการนะครับ.........ป.ลิง ขออณุญาติเรียกชื่อ"Balloon"เลยนะครับเพราะว่าไม่รู้อายุ ถ้าเรียกน้องก็กลัวว่าถ้าอายุมากกว่าเดี๋ยวจะเป็นการไม่เคารพอ่าคับ ขออภัยในที่นี้นะครับ ^^ <3<3<3 .....Topkung;D

แก่ลงอีกปีแล้วสินะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะ

ขอบคุณครับพี่ต้องเรียกน้องแน่นอนเพราะบอลอายุ15เอง^^

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย เหล่าองค์เทพ และสิ่งศักดิ์ทั้งหลายที่เคารพบูชา จงประทานพรให้น้องบอลพบแต่ความสุข ความเจริญ ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์โศกโรคภัย และประสบความสำเร็จในการเรียนนะครับ สุขสันต์วันเกิดและสุขสันต์ปีใหม่ ๒๕๕๕ ครับน้องบอล  

ขออำนาจในสติปัญญาแห่งพระคเณศ ความสุขสมบูรณ์ของพระแม่ลักษมี และความรู้ในศิลปวิทยาการของพระแม่สรัสวตี จงมีแด่น้องบอลนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ สุขสันต์วันเกิดนะครับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

Quote from: balloon101 on December 30, 2011, 11:39:13
ขอบคุณครับพี่ต้องเรียกน้องแน่นอนเพราะบอลอายุ15เอง^^

เราก็15เหมือนกานนนน (แต่ปีนี้ก็จะ16ละ >< 555)

ผมก้16แล้วตอนนี้^^

งั้น บอลลูน ก็อายุมากกว่าผม ประมาณ 9เดือนคับ 555

555+ เราแก่เลย 19จะ20ละ หุหุ

ดีใจจังที่เด็กวัยนี้สนใจเรื่องเทววิทยา ^^

Quote from: ศรีเคารีปุตรายะ on January 23, 2012, 18:07:32
555+ เราแก่เลย 19จะ20ละ หุหุ

ดีใจจังที่เด็กวัยนี้สนใจเรื่องเทววิทยา ^^

สนใจตังแต่เด็กๆแล้วคับ ตั้งแต่จำความได้ก็ รุจักพระเทวะต่างๆ

และศึกษามาตลอดอ่าคับ (ทั้งที่อ่านแล้วเข้าใจและไม่เข้าใจ -.,-)

ผมเองก็สนใจมาตั้งแต่เล็กๆเลย ตั้งกะ4ขวบเลยหล่ะ ^^ (จริงๆนะ)

ก็เห็นรูปพระแม่ที่ตลาดนัด สวยดีเลยบูชามา ตอนนี้ไปไหนแล้วก็ไม่รู้ อิอิ

ครับผมรู้จักองคือแรกเรยแต่ก่อนมีหิ้งพระพิฆเนศเล็กๆตอนที่เยอะมากครับ^^

ครับผม ไงมีไรก็มาแชร์ความรู้กันนะคับ พี่ก็รู้ไม่เยอะหรอก แต่ก็ไม่น้อยนะ  ^^