Loader

ของรางวัล

Started by balloon101, January 31, 2012, 18:40:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ประทานโทษน่ะครับพอดีเห็นพี่บอกจะส่งมาแต่ผมยังไม่ได้หรือไงครับเกิดปันหาอะไรหรอป่าว?
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

ไม่ได้เกิดปัญหาแต่อย่างใดครับ พี่เพิ่งจัดส่งของรางวัลไปให้เมื่อวานครับ

รับทราบครับ
[HIGHLIGHT=#ff0000]โอม  สุมุขายะ  นะมะฮา[/HIGHLIGHT]

ผมก็กะจะถามเหมือนกัน เห็นหายไปเลย นึกว่ามีปัญหาอะไรเสียแล้ว^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

เมื่อของถึงมือแล้วมีการชำรุดเสียหาย ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ด้วยความที่เนื้อของเป็นซิลิก้า ผมเกรงว่าอาจแตกหักได้

รับทราบคับผม

ของได้แล้วนะคับ เมื่อสักพักนี่เอง  ขอบพระคุณมากๆนะคับพี่กาลิทัส

ขอให้พรของพระคเณศอยู่กับพี่เสมอๆไปคับผม ^^

มาแล้วอ่อครับผมยังไม่มาเรย --

น้อง ศรีเคารีปุตรายะ

มีอะไรแตกหักเสียหายรึเปล่าครับ

Quote from: กาลิทัส on February 04, 2012, 08:40:52
น้อง ศรีเคารีปุตรายะ

มีอะไรแตกหักเสียหายรึเปล่าครับ

ไม่มีไรเสียหายหรอกคับ แต่ทรายเต็มห่อเลย ^^ สงสัยมาจากองค์เทวรูปละมั้งครับ