Loader

ตะเกียงหัก

Started by noonew, August 08, 2012, 21:10:57

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คือว่า  ตะเกียงน้ำมันที่บ้าน ตรงที่เป็นน๊อตที่ใช้หมุนกับฐานมันหัก แล้วเอากาวตราช้างมาติดมันจะเป็นอะไรรึป่าววค่ะ ติดแล้วก็ใช้ได้เหมือนเดิมมมม

ใช้ได้ตามปรกติค่ะ

ของผม ที่อารตีทองเหลือง ใช้ไปนาน ๆ น๊อต ก็ จะขาด

ก็ จะเอามา ใช้ประโยชน์ ทำอย่างอื่น เช่น ทำเป็นตะเกียงบ้าง ใส่ กำยาน บ้าง

ก็บอกตรง ๆ ผมเสียดายครับ

หากสิ่งนั้นยังสามารถยังประโยชน์ให้เรา ได้อยู่ ผมก็ใช้ไปเรื่อย ๆ แต่อาจจะเปลี่ยนรูปแบบ การใช้งานตามความเหมาะสมครับ
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง