Loader

สอบถามเกี่ยวกับเทวรูปสัมฤทธิ์

Started by Ae Kub, August 12, 2013, 19:58:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พี่ๆคับ ผมขอสอบถามอีกอย่างอะคับพี่ ถ้าผมอยากจะบูชาพระแม่อุมา เนื้อสัมฤทธิ์สูง 18" ขึ้นไป
ระหว่างบูชาแถวพาหุรัตบ้านเรา กับบินไปหาบูชาที่ KL พี่ๆคิดว่าควรบูชาที่ไหนดีคับ ที่ไหนถูกกว่าและสวยกว่าคับ
ขอความรู้หน่อยคัยผม
โอม เจ มาตา กาลี

การบูชาถ้าเป็นเทวรูปสำริด ที่พาหุรัดก็มีให้เลือกเยอะพอสมควร แต่เรื่องราคาคงไม่ต่ำกว่าหมื่น แต่ถ้าบินไปบูชาที่โน้นอาจจะแพงกว่า เพราะต้องเสียค่าเครื่องบินไปอีก อิอิ แล้วแต่น้องครับ จะบูชาที่ไหนก้ได้ถ้าน้องสบายใจไม่ลำบากครับผม ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

พอแนะนำหน่อยได้ไหมคับ ว่าร้านไหน จะผิดกฎรึป่าวไม่รู้  >.<
โอม เจ มาตา กาลี