Loader

ขออนุญาติร้องเรียนพี่ยีนส์กาลีทัส

Started by ศรีมหามารตี, July 27, 2009, 14:51:38

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หนูรอพี่ยีนส์ออนไลในเอ็มเอสเอ็น มาเป็นปีแล้วนะค่ะ  กำลังรอเอกสารเรื่องหินกินน้ำอยู่  รวมทั้งอยากได้ซีดีของทางสีลมอะ ที่แผ่นละห้าร้อยบาท  ยังไงออนไลบ้างนะค่ะ อย่าเพิ่งลืมกัน หรือถ้ายุ่งมากก็ส่งตัวแทนมาเจรจาก็ได้ ขอบคุณคะ

กำ มีร้องเรียนผ่านทางนี้ด้วย ฮ่าๆๆๆๆ
จำได้ครับจำได้ยังไม่ถึงปีเลยแค่เดือนเดียวป่าว หุๆๆๆ
เดี๋ยวรออินเตอร์เน็ตพี่หายเอ๋อ ก่อนนะครับ จะจัดการให้
ช่วงนี้อาจออนไม่ค่อยได้ โทรไปเช็ค ทางอินเตอร์เน็ตโพสไวด์เดอร์แล้ว มันเจ๊งครับ
รออีกนิดค๊าบ แล้วพี่จะจัดส่งไปให้ค๊าบ

ตอนนี้เน็ตดับๆ ติดๆ แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ส่วนที่ขออีกอย่าง เดี๋ยวส่งลิงค์ให้โหลดครับ รอแป็บๆๆๆๆๆ ขอเน็ตใช้ได้ในวันสองวันนี้ก่อนนะครับ

พี่ปักหมุดกระทู้นี้ให้แล้วนะครับ น้องเจ้าของกระทู้ เพื่อประจานพี่ยีสน์ อุ้ย ไม่ใช่ เพื่อเตือนพี่ยืนจะได้ไม่ลืมครับ คิคิ

รบกวนขอลิงค์ CD ด้วยได้ไหมครับ ยังไงรบกวนคุณกาลิทัศช่วยส่งmail บอกลิงค์ที่  chaiwat_prasitpaithoon@th.nykline.com.
ขอบคุณหลายๆครับ

จึ้ยส์  
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

เรื่องลิ้งค์เพลงจัดส่งให้ทาง PM ทั้งสองท่านแล้วนะค๊าบ  

หินกินน้ำเป่งไงอะ อยากรู้คับ พี่ยีนส์  

น่าน เรียกซะพี่

เด๋วนารกก็กินผมพอดีครับพี่ตี๋

หินกินน้ำ ก็ตอนที่พระพิฆเนศทั่วโลก เสวยนมได้พร้อมกันไงครับ

แต่มีนักวิทยาศาสตร์บางท่าน ออกมาให้สมมุติฐานว่าหินกินน้ำได้ครับ

พี่ตี๋ครับ เว็บเจ้าที่ มีคนรอเทคโอเว่อร์อยู่ครับ 555+
ได้คุยกับพี่สวสติยัง ทำใหม่เหอะครับ ไม่อยากให้เว็บพี่ชายของ HM หายอ่ะ

น่าสนใจดีแฮะ

พี่กาลิทัส พอจะมีลิ้งค์ให้โหลดดูไหมคะ

อยากเห็นค่ะ

และอยากได้ข้อมูลด้วย

ส่งให้ได้ไหมเอ่ย??????

อยากได้จิงๆ ค่ะ

พระเป็นเจ้าคุ้มครองนะคะ  สาธุ...
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

นี่ครับเหตุการณ์พระพิฆเนศเสวยนม

ในปี 1995 ใด้มีเหตุการณ์เหนือธรรมชาติ เมื่อรูปปั้นของพระพิฆเนศในที่ต่างๆทั่วโลก (รวมทั้งประเทศไทย) ได้เรื่มดื่มนมที่คนนำมาถวาย เหตุการณ์นี้ได้เกิดขึ้นอยู่ประมาณ 24 ชั่วโมงก่อนที่จะยุติลง หลังจากผ่านไป 10 ปีแล้ว นักวิทยาศาษตร์ยังหาข้อยุติไม่ได้ว่าอะไรเกิดขึ่นกันแน่ ยกเว้นเสียแต่นักวิทยาศาสตร์ให้ความเห็นในแง่ของหินกินน้ำครับ คือ หินส่วนใหญ่ทั่วไปจะมีรูพรุนอยู่ จนเมื่อถึงสภาวะเหมาะสม หินเหล่านั้นก็สามารถดูดซับน้ำได้ และเมื่อดูดซับจนหินนั้นอิ่มตัว ก็จะไม่สามารถดูดซับน้ำได้อีกต่อไปครับ

สนใจลองดูลิ้งด้านล่างเลยครับ เป็น Homepage ภาษาอังกฤษเกี่ยวกับเรื่องนี้โดยเฉพาะ มีวีดีโอให้ชมกันด้วยครับ

http://www.milkmiracle.com/

ถ้าอยากได้บทความเกี่ยวกับเรื่องนี้ pm ที่เป็นปมระหว่างวิทยาศาสตร์กับความเชื่อ pm  มาขอได้นะครับ แต่เป็นฉบับภาษาอังกฤษนะคร๊าบ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า คุณยีนส์ งานเข้าเลย เอ แต่เราก็ยังเคยได้คุยกันเนอะ ยังคงรอคุยอยู่ค่ะ

อยากได้ลิงค์โหลดเพลงด้วยอ่ะคับ  ขอด้วยได้ไหมอ่ะคับ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน