Loader

ต้องการพี่ยีนส์

Started by ศรีมหามารตี, July 28, 2009, 11:54:15

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

รู้สึกอยากหลังไมค์กับพี่ยีนส์เร็วๆจัง    ตื่นเต้นยังไงก็ไม่รู้ เหมือนรอมานาน  มีไรจะคุยด้วยเยอะ   แต่ไปดีกว่าเดี๋ยวโดนหลังมือ  อิอิ

มีอะไร PM มาได้เลยคร๊าบ

อินเตอร์เน็ตที่บ้านเสียเกือบหนึ่งอาทิตย์ แล้วปกติก้ไม่ค่อยได้ออนไลต์ MSN

มีอะไร PM มาได้ตลอด ตอบทุกวันที่เน็ตไม่เสีย ยกเว้นวันอาทิตย์ไม่อยู่ครับ

เป็นวันครอบครัวคร๊าบผม  สาวๆ ถามหา ปลื้มๆๆๆ

อ่านหัวข้อเรื่องแล้วต๊กกะจายหมดเลย   " ต้องการพี่ยีนส์ "
เลยรีบแวะเข้ามาดูอ่ะ 5555+...( ล้อเล่นจ้าาาา... )
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

Quote from: white rose. on July 30, 2009, 20:28:43
อ่านหัวข้อเรื่องแล้วต๊กกะจายหมดเลย   " ต้องการพี่ยีนส์ "
เลยรีบแวะเข้ามาดูอ่ะ 5555+...( ล้อเล่นจ้าาาา... )

ใช่ๆๆ พี่กุหลาบ ผมก็ตกกระจาย หุๆๆ คิดนะเนี่ย คิดนะเนี่ย เรียงนาฬิกาบอกเวลา ดัง ติ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........

Quote from: สฺวสฺติ on July 31, 2009, 07:55:02
Quote from: white rose. on July 30, 2009, 20:28:43

ใช่ๆๆ พี่กุหลาบ ผมก็ตกกระจาย หุๆๆ คิดนะเนี่ย คิดนะเนี่ย เรียงนาฬิกาบอกเวลา ดัง ติ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........

ตอนแรกผมก็ตกใจเหมือนกัน แต่ปนดีใจเล็กๆ สาวๆ ถามหา
แต่มาตกกะใจจัดตรงที่ เสียงนาฬิกาพี่สวสติดังนี่แหละ ติ๊กๆๆๆๆ

พี่กุหลาบมีแซวๆๆ นะคับงานนี้ แฮ่ๆๆๆ

เพือนยีนส์ นี้สาวๆเยอะจิงๆ อิจฉา