Loader

คุณยีนส์ กาลีทัส ระวังตัวให้ดีนะค่ะ

Started by ศรีมหามารตี, August 09, 2009, 02:43:58

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

หนูได้รับเพลงของที่ทางสีลมแล้วนะค่ะ   โหลดเรียบร้อยแล้ว  จะเหลือก็แต่เอกสารเรื่องหินกินน้ำเท่านั้นที่พี่ยังติดไว้ก่อน  ความจริงหนูค่อนข้างอยากได้เอกสารอันนี้เอามากๆ  เพราะพี่ก็รู้อยู่ว่าหนูเรียนเทววิทยา  ที่นี่ต้องทำรายงานเกี่ยวกับเรื่องนี้  ก็เลยไม่รู้จะไปพึ่งใครที่ไหน  หนูอาจจะเคยอ่านแล้วแต่ไม่เคยเก็บไว้เลย อิอิ  ความจริงที่เมกา เนี่ย  ที่บอสตั้นเค้าก็มีห้องสมุดใหญ่มากนะ มีตำราให้ค้นเยอะแยะ  แต่ยังไม่มีเล่มไหนถูกใจหนูเลย  เลยต้องขอรบกวนพี่อะคะ

สุดท้ายนี้เนื่องในวันคเณศจตุรถีที่จะถึงนี้  ขออำนาจและบานมีแห่งองค์พระศรีคเณศจงอวยพรอวยชัยให้พี่และเพื่อนๆในเวปนี้มีแต่ความสุขความเจริญ  สมหวังในทุกสิ่งตลอดไปนะค่ะ    

ที่บอกระวังตัวให้ดีนี่หมายถึงว่า   ทำตัวน่ารักๆ  ใจดีกับน้องกับนุ่งอย่างนี้  ระวังสาวๆจะมาติดเยอะ แล้วนาฬิกาที่บ้าน หรือระเบิดเวลาจะดังเอา  อิอิ เอิ้กๆ 

เอ๋ๆ เตรียมประชุมเพลิง ด่วน งานนี้ได้เผาแล้ว 555555 

อ๊อ..เข้าใจแระ ว่าทำไมนาฬืกาดังติ๊กๆๆๆๆ...5555+...
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

คิดถึงพี่ยีนส์สุดหล่อจัง ทำไงดีน๊า   แต่วันนี้มันเป็นวันอาทิตย์  พี่บอกเปนวันครอบครัว ต้องสละเวลาให้ครอบครัวพี่ ฮือๆๆๆ   

มุขนาฬิกาผม นี่ ดังติดอันอับ ทอปของคนกลัวศรีภรรยา แหละ หุๆๆๆ เอาแหละ มีคนดำเป็นตอตะโกกันกันก็งานนี้แหละ นี่แหละหน้าบอกแล้ว คนที่บ้านให้อยู่แต่ในบ้าน อย่างตามมาดูงานนอกบ้าน เพราะมันจะไม่ถะเหลถะไหล  

ขออภัยครับหายไปหลายวันติดธุระนิดหน่อยครับ

น้อง giftzy_69  ขออีเมลล์ด้วยครับพี่มีเอกสารสองชุดจะส่งให้ครับ

อีเมลล์ของหนูนะค่ะพี่ยีนส์  im_pressive@hotmail.com  ขอบคุณมากคะ