Loader

ต้องการพี่ยีนส์มาก ไม่ไหวแล้วจริงๆ

Started by ศรีมหามารตี, August 29, 2009, 16:33:40

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พี่ยีนส์ ไม่มีอะไรหรอก  จั่วหัวกระทู้ให้ดูน่าสนใจไปเท่านั้นละ  เดี๋ยวพี่ไม่ยอมเข้ามาอ่าน  แต่หนูแค่เล่นๆนะ  เมียพี่เค้ามาเห็นไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นหรือเปล่า 555  

พี่ออนไลด้วยนะ  มีอะไรจะคุยด้วยและกำลังจะขอความช่วยเหลือในเรื่องมนตรา   ตอนนี้ต้องทำอะ  หลายบทมาก เยอะเลย  กำลังจะเย็บเล่ม   เดี๋ยวไม่ทันส่ง  เอิ้กๆ   หนูก็มีอยู่แล้วเยอะพอสมควร    แต่ก็ขาดบางบท  เผื่อพี่จะคุ้นๆ  หรือผ่านหูผ่านตาบ้าง  เช่น พวก โศลก  สตุตี้ สโตตรัม อัฐกัม อะไรพวกนี้คะ  แต่ร้อยแปดพระนามหนูได้ครบทุกองค์แล้วคะ  ที่ถามพี่ก็เพราะว่าเผื่อพี่จะมี  เอาเป็นภาษาอังกฤษก็ได้นะ อิอิ

หรือ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนมี  ก็แบ่งกันได้นะค่ะ  ถ้าหนูทำเสร็จแล้วเย็บเล่มเป็นเรื่องเป็นราวแล้ว  จะเอามาจากทุกคนเลย  ใครอยากได้องค์ไหน ไม่ว่าจะสวด สรรเสริญแบบไหน เรามีหมด 555   ขอพระเจ้าคุ้มครองทุกคนคะ

กราบขอบพระคุณ  คุณ Axari มากนะค่ะ  แอดมานะค่ะ im_pressive@hotmail

อยากได้อะไร pm มาเลยครับน้องกิ๊ฟ ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยว่างออนไลต์ครับ

อยากได้บทไหนบ้างลอง list มา เผื่อพี่ช่วยได้ตามกำลังครับ

ปล. ได้อ่านบทความที่เคยให้ไว้ยัง เป็นไงบ้าง

ยีนส์นี่เนื้อหอมนะเนี่ย 5555+
แต่ตอนนี้ แผลที่หัวจะหายยังน้อออ 555
แซวเล่นน๊าาาา อิๆๆ ไปแระ

ใช่ๆๆๆ แต่พี่คิดลึกนะ คำว่า ไม่ไหว จริงๆ ยิ่งคิดยิ่งลึก อิอิ