Loader

อยากให้ทางพี่ ๆ ทีมงานจัดมิตติ้งจังคราบ

Started by kearnice, September 01, 2009, 04:06:48

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากให้พี่ ๆ ทีมงานจัดมิตติ้งของทางเวปจังอะคราบ
จะได้พูดคุยเเลกเปลี่ยนประสบการณ์กันอะคราบ เเล้วก้อจะได้รู้จักเพื่อน ๆในห้องเวปบอรด์กันมากขึ้นอะคราบ ขอเป็นเสียงเล็ก ๆ ที่ขอเสนอไอเดียนิดหน่อยนะคราบ หรือเพื่อน ๆ คนไหนเห็นว่าน่าจะเป็นเช่นนี้ก้อมาช่วยกันอ้อน พี่ ๆทีมงานเข้าหน่อยละกันนะคราบ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

จัดมาสองครั้งแล้วครับ เป็นการไปบูชาองค์พระเคนช ตามวัดสำคัญ

ครั้งแรก วัดเทพมณเฑียร

ครั้งสอง วัดวิษณุครับ

ภาพการมีสติ้งครั้งที่สองตามลิ้งเลยครับ http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=183.0

รู้สึกในส่วน แกลอรี่ มีภาพให้ชมอยู่ครับ

ครั้งที่สาม เมื่อไหร่ ยังไม่รู้เหมือนกัน แหะๆๆๆ

ถ้าจัดมีทติ้งครั้งที่สาม แล้วพี่กาลิทัสจะมาร่วมหรือป่าวคร๊าบบบบบบบ อิอิอิ   
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

พี่ว่า ถ้าเจอเจ้ายีน นี่พี่คงค้นพบสัจจะธรรมอ่ะน้องคิว คงเป็นวันที่พี่ออกบวชเป็นแน่แท้เลย (ประชดครับพี่น้อง)

การจะได้เจอคุณกาลิทัสนี่ยากยิ่งกว่าหาน้ำจืดในทะเลซะอีกค้าบบบ
คอนเฟิร์ม 555+

ว่าไปนั่น พี่ๆ น้องๆ แต่ละคน แหะๆๆๆ

ว่าไปแล้ว  เราไม่ได้เจอกันนานมากละนะครับ   นัดรวมพลกันซักรอบคงดี  ยิ่งใกล้นวราตรีละด้วย
[HIGHLIGHT=#000000]*****จยันตี มังคลา กาลี  ภัทรกาลี กปาลิณี*****  [/HIGHLIGHT]

ใชคราบคุณ Amrit_Phakti  สนับสนุนคราบ อยากเจอตัวจิงเเต่ละคนอะคราบ หาตัวจับยากจิง ๆ อิอิอิ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

อยากเจอพวกพ้องน้องพี่กันแบบเต็มๆ

สงสัยต้องรอส่งพระเข้าวัดประมาณตีสี่ปีที่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

เจอทั้งคุณเคน ทั้งพี่เอก พี่ตี๋ลองภูมิ ธรรมแจ็ค และอีกหลายท่านครับ

ทำให้รู้ไปเลยว่า ศรัทธาของทุกท่านรอจนส่งพระ มีมากเหลือล้นครับ

Quote from: กาลิทัส on September 07, 2009, 08:13:22
  อยากเจอพวกพ้องน้องพี่กันแบบเต็มๆ

สงสัยต้องรอส่งพระเข้าวัดประมาณตีสี่ปีที่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

เจอทั้งคุณเคน ทั้งพี่เอก พี่ตี๋ลองภูมิ ธรรมแจ็ค และอีกหลายท่านครับ

ทำให้รู้ไปเลยว่า ศรัทธาของทุกท่านรอจนส่งพระ มีมากเหลือล้นครับ

โอเคครับ งั้นเจอกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เพราะปีนี้ตั้งใจจะอยู่รอถ่ายภาพตอนส่งพระเข้าวัด

เผื่อจะได้เจอพี่กาลิทัสด้วย เหอๆๆๆๆๆๆๆ

ใกล้เข้ามาแล้ว เทศกาลที่ทุกคนรอคอย  (ปีนี้เพื่อนๆพี่ๆท่านใดตั้งโต๊ะบูชาก็บอกด้วยนะครับ เผื่อจะขอแวะเวียนไปเยี่ยมชม และนั่งพักเอาแรงหน่อย)
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

Quote from: กาลิทัส on September 07, 2009, 08:13:22

แหมๆๆ ทำเป็นพูดน๊าาาา ยีนส์เห็นพวกพี่ๆอยู่ฝ่ายเดียวน่ะซิ
เห็นแล้วไม่ยอมเข้ามาทัก เล่นไปแอบมองอยู่ห่างๆ
ใครจะเห็นยีนส์ล่ะนี่ อิๆๆ
เห็นทีปีนี้คงต้องไปตั้งกล้องวงจรปิด
ไว้หน้าวัดซะแล้วว 5555