Loader

ใช่พระแม่ตรีศักติ หรือเปล่าครับ

Started by jojo, September 16, 2009, 22:06:21

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เทวรูปองค์นี้ ใช่พระแม่ตรีศักติหรือเปล่าครับ พอดีตอนนี้ผมอยู่พัทยา แล้วจะกลับพรุ้งนี้แล้วครับ เจอท่านโดยบังเอิญ เป็นทองเหลือ ขนาด 9 นิ้ว ราคา 6600 บาท ลดเหลือ 4300 บาท ไม่ทราบว่าแพงไปไหม ถ้าเราซื้อแถววัดราชนัดดาจะถูกกว่านี้ไหมครับ ท่านใดพอทราบรบกวนแนะนำผมหน่อยน่ะครับ
มนุษย์ กับ คน ต่างกัน อย่างไร

คนมันแปลว่า ยุ่ง ยิ่งมากคน ยิ่งมากเรื่อง

ทองเหลืองราคานี้ ไม่แพง
[HIGHLIGHT=#000000][/HIGHLIGHT]

ใช่ครับพระแม่ตรีศักติแน่นอน  ตอนนี้ทองเหลืองขึ้นราคา ได้ราคานี้ถือว่าโอเคครับ

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

เคยเห็นเพื่อนซื้ออ่ะค่ะ ทองเหลืองสูงประมาณนี้แหล่ะ

ราคายังสูงกว่านี้อีก

[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอโทดนะค่ะ  องค์พระพิฆเณศตามรูปของเรานี้ใช่ทองเหลืองรึเปล่าค่ะ สงสัยจัง???

ลืมถามเจ้าของร้านอ่ะค่ะว่าเนื้องานอะไร  แต่พอเห็นองค์ท่านปั๊บก้อชอบมากเลยค่ะ 

พอดีเห็นคุน jojo ตั้งกระทู้ไว้ก้อเลยแอบสงกาสัยอ่ะค่ะ ว่าเนื้อเดียวกันรึเปล่าน้อ???

รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะค่ะ..ขอบคุนเจ๊าค่ะ

ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

รูปค่ะ

o_O รูปค่ะ

ใช่ครับ เป็นทองเหลืองลงสีครับ

สวยค่ะ น่านับถือจิงๆ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณเจ๊าค่ะ  คุงกิมเนย  ปลื้มใจจังจังขออีกรูปล่ะกัน เอิ๊กกๆๆ  เขินจัง    

http://i808.photobucket.com/albums/zz5/mena_friendly/160920096153-1.jpg

ขึ้นกระทู้ใหม่หล่ะครับ
มนุษย์ กับ คน ต่างกัน อย่างไร

คนมันแปลว่า ยุ่ง ยิ่งมากคน ยิ่งมากเรื่อง