Loader

ขอเสนอ นิสสส นึงอ่ะค่ะ

Started by เจ้า ช่อ มาลี, November 03, 2009, 19:52:05

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

จิง ๆ ก็เพิ่งเข้าเว็บนี้มาได้ไม่นาน  แต่หลัง ๆ นี่ก็เข้ามาทุกวันเลย  อยากเสนอนิส นึง ค่ะ ว่าน่าจาเอากระดานสนทนามาไว้ให้เจอง่าย ๆ หน่อยอ่ะค่ะ  แบบ  พอเข้าหน้าเว็บบอร์ดก็เจอกระดานสนทนาเลย  เพราะรู้สึกว่าคนที่นี่ก็เยอะ  แต่ chat room  มันอยู่ลึกลับจนหาไม่เจอ  เลยไม่มีคัยเข้าไปคุยกัน  ถ้าเอามาไว้ให้เห็นง่าย ๆ  คงได้คุยกันมากกว่านี้อ่ะค่ะ   จาได้มาคุยด้วยได้ 

เดี๋ยวจะนำไปแจ้งผู้อาวุโสทั้งสองให้นะครับคุณเจ้าช่อมาลี

ขอบพระคุณสำหรับข้อเสนอแนะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

เอ่อ น้องคิวค่ะ ยังไงแจ้งเรื่องหน้าเวบด้วยนะคะ ประวัติหรือตำนานของแต่ละองค์ เพื่อนๆพี่คลิกเข้าไปอ่านไม่ได้ค่ะ น้องคิว ฝากนิดนืงค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ผมยังทำไม่เสร็จครับ

ใจเย็นครับพี่น้อง

รอได้ค่า  ยังไงก็รอ  อิอิ  จาได้เข้ามาคุยบ่อย ๆ  ^o^

เหอ เหอ ท่านอักษรชนนี ท่านกาลิทัส เวปมาสเตอร์คนเก่งของเรามีงานใหม่ให้ทำอีกแล้ว เห็นด้วยกะคุณแนทค่ะ ประวัติขององค์เทพและรูปภาพประกอบ บางพระองค์ เปิดไม่ได้เลยค่ะ กรุณาแก้ไขด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ที่กรุณานำข้อมูลและเรื่องราวดีๆ มาเผยแพร่ บอกต่อให้ผู้รู้น้อย อย่าง ญ. ได้รู้เพิ่มขึ้นมากมาย