Loader

ถ้ำบาตู @ มาเลเซีย

Started by PR(="o=")n de RinG, May 07, 2010, 16:17:24

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เทวรูปสวยๆๆๆๆ เยอะๆๆๆๆๆมาก

เสียดายบางรูปมืดไปนิด แต่ไม่เป็นไรคะ

เมื่อไหร่จะมีบุญได้ไปบ้างน๊าา

กราบขอบพระคุณสำหรับภาพสวย+ดีๆ มากๆค่ะ

เทวรูป งดงาม ละเอียดอ่อน มากมายค่ะ สวยจริงๆ สาธุ

พระขันธกุมาร ใหญ่โต อลังการ งามมากๆ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ภาพสวยมากคับ แอบสงสัย

ทำไมช่องทางเดินตรงกลางถึงมีคนธรรมดาเดินขึ้นไปได้อะคับ ปรกติเค้าไว้ให้คนที่มรมาณตนขึ้นนี่นา

หรือว่าเฉพาะช่วงไทปูซั่มหว่า

หันหลังมาถ่ายรูป ท้องไส้ปั่นป่วนเลย

โอ้!!ยังไม่ถึงในถ้ำอีก มองลงมาเกือบอ้วกเลย

พักเหนื่อยก่อน เห้อ อีกอึดใจเดียว

เย้ๆๆ ถึงแล้ว

อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  คนได้ ไป เที่ยว งืมๆๆๆ

สาธุชาตินี้ขอให้ได้ไปที่นี่ด้วยเถิด

น่า ไป ที่ สุด ด  ใน โลก ก  "
Nu Tonnum~