Loader

อยากได้รูป พ่อนารายณ์ สวยๆ ครับช่วยหน่อยนะครับ...

Started by pattrick, October 07, 2010, 11:13:28

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากได้รูปพ่อนารายณ์ สวยๆครับ ....
  Pattrick 

จัดไปเร้ยยยย

Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

ร่วมด้วยช่วยกันครับ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

ร่วมด้วยคนคับ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति