Loader

เทวรังสรรครับ สมาธิกับการออกแบบ (ช่วย comment หน่อยครับ)

Started by ton_kung2002, February 04, 2010, 10:27:42

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คืนหนึ่งผมนอนไม่หลับ ด้วยเรื่องต่าง ๆ มากมาย ซักพักผมลุกขึ้นมานั่งสมาธิกับพระคเณศ  สิ่งที่ไม่น่าเชื่อผมสามารถรังสรร งานออกมาได้งดงามอย่างที่เห็น ดวงประทีปแสงนำทางแห่งผู้บูชาเทวะ
.

อนุโมทนา....นะครับ  ผลแห่งการปฏิบัติบูชาทำให้คุณก่อเกิดความศรัทธาในองค์พระคเณช  เมื่อเกิดความศรัทธาสมาธิก็ก่อเกิด  ในที่สุดก็มีญาณสัมผัสกับองค์เทพได้.......สวยมากครับสำหรับ "เทวรังสรร" ของคุณอนุโมทนาครับ โอม ศักติ โอม.

เว็บห้ามจำหน่ายสินค้า มะใช่หรอคะ

ผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยมาณ ที่นี้ด้วยคะ
[HIGHLIGHT=#ffc000]หากมีศรัทธาแล้วไซร้ ก็ควรทำให้ถูกต้องตามจารีตประเพณี  เพื่อศรัทธาที่มีนั้นจะได้มีค่า และหาข้อติเตียนไม่ได้[/HIGHLIGHT]

เลิศค่ะ  ติดต่อกลับหน่อยนะคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

การนำผลงานที่สร้างสรรค์จากพลังแห่งศรัทธามาให้เพื่อนๆใน HM ได้ร่วมชื่นชมนั้น สามารถกระทำได้อย่างเต็มที่

หากแต่บางอย่างที่จะนำไปสู่การพาณิชย์หรือโฆษณาแฝงในเชิงพาณิชย์ ผมก็ต้องขอดำเนินการปรับข้อความให้เหมาะสม เพื่อเป็นไปตามกฏ กติกา มารยาทของทางเว็ป ฉบับลงวันที่ ๒๖ มกราคม ๒๕๕๓ ข้อที่ ๗ ว่าด้วยการ ห้ามตั้งหรือตอบกระทู้ใดๆ ที่เป็นการโฆษณาขาย วัตถุมงคล, เครื่องบูชา และอื่นๆ ที่เป็นเชิงพานิชย์ภายในเว็บทั้งสิ้น ยกเว้นได้รับการพิจารณาและอนุญาติจากทางเว็บไซด์

ดังนั้นผมจึงขออนุญาติแก้ไขความความโดยการลบอีเมล์ที่คุณ ton_kung2002 ระบุไว้ในกระทู้ออก เพื่อให้เป็นไปในจุดประสงค์ของการแสดงผลงานอย่างแท้จริง

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้

อักษรชนนี

๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๓
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0