Loader

>>อยากได้รูปพระแม่กูรูมารีอัมมัน บานใหญ่ๆๆ บึก ก ๆๆ บึม ๆๆ

Started by GU"z~ num *(~.)(.~)*, July 30, 2010, 21:32:57

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffc000]> > อยากได้รูปพระแม่กูรูมารีอัมมัน บานใหญ่ๆๆ บึก ก  บึม  หา บูชา ได้ ที ร้า นไหน ครับ [/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffc000]เพราะ ตอน เนี่ย มี แต่ รูป พระศิวะ อยากเอา ท่าน มา ตั้ง คู่ กัน อ่ะ  ครับ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffc000]ขอบ คุณ ทุก คอม เม้น ที่ ช่วย แนะ นำ อิอิ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffc000]^^>[/HIGHLIGHT]
Nu Tonnum~

พอได้ไหมครับ  หาได้แค่นี้อ่ะ  หายากเหมือนกันอ่ะครับผม
ลองเข้าgoogle  และพิมพ์คำว่า karumariamman  ดูนะครับ

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

ขอบ คุณ นะ ครับ

แต่ สิ่ง ที่น้อง อยาก ได้ นั้น แบบ เป็น กรอบจริงๆๆ อะ ครับ

ภาพ จริงๆ อะ ครับ

อยาก รู้ ว่า ที่ พหุรัด ร้าน ไหน มี ให้ บูชา เพราะ เดิน ทั่ว แถว มี แต่ พระแม่ อุมา ปาง ธรรมดา อ่ะ ครับ

ขอบ คุณ นะ ครับ ท่าน พี่ ที่ ช่วย น้อง หา

^^"
Nu Tonnum~

ต้องบอกว่าเท่าที่เจอมายังไม่มีแบบใหญ่ๆตู้มๆเลยครับผม
เจอแต่รูปปั้นที่สูงราวๆ5นิ้ว  2500ครับ
ถ้ารูปภาพต้แงโหลดเอาจร้า
ปล.เท่าที่รู้นะครับ  หมดปัญญาครับ อิ อิ^^

พฤษภกาสรอีกกุญชรอันปลดปลง
   โททนต์เสน่คงสำคัญหมายในกายมี
นรชาติวางวายมลายสิ้นทั้งอินทรีย์   สถิตทั่วแต่ชั่วดีประดับไว้ในโลกา

แล้วสอนว่าอย่าไว้ใจมนุษย์      มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน

[HIGHLIGHT=#ffc000]ขอบ คุ๊น น๊ ครับย ท่าน พี่[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffc000][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffc000]ถ้า 2500 บาท น้อง รอ พระ แม่ 30000 ดี กว่า [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffc000][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffc000]น้อง เล็ง ไว้ แล้ว ว ว ใหญ่ ด้วย สว ยด้วย[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffc000]อิอิ[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffc000]^^"[/HIGHLIGHT]
Nu Tonnum~

ผมเคยซื้อที่พาหุรัดครับหาไม่ยากเป็นผ้าแล้วเพ้นท์เหมือนรูปอัมมาด้านบนเลย ใหญ่มากขนาด ประมาณ 60*45 ซม.เลยราคาประมาณ550 บาทครับ

ขอบคุณ นะ ครับ

ว่าแต่ บูชาม  จาก ร้าน ไหน หว่า

อยาก รู้ จัง ง

ขอบ คุณ นะ ครับ
Nu Tonnum~

ผมมีครับหลายรูปเลยถ้าอยากได้ติดต่อที่เมลนี้นะครับให้ฟรีเลย  doremon_tsuneo@hotmail.com