Loader

ภาพพระกฤษนะสวยๆครับ

Started by นมสฺการ, October 19, 2009, 18:29:37

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

October 19, 2009, 18:29:37 Last Edit: October 19, 2009, 18:44:00 by હેમંત ચૉહાણ્

สาธุ ภาพงดงามทุกภาพเลยค่ะ ขออนุญาติเซฟเก็บไว้ชื่นชมนะคะ

ขอองค์มหาเทพทรงอวยพรค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ขอบคุณครับ
ภาพสวยจริงๆ
[HIGHLIGHT=#000000]ขอบคุณในน้ำใจมากมายครัฟ[/HIGHLIGHT]
Yes, I  Love  HM...       

สวยมากๆเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

ขอพระกฤษณะคุ้มครองค่ะ

ภาพชุดนี้สวยมากครับ และดูแสนจะอบอุ่นอย่างบอกไม่ถูก

โอ๊ยยยยยยยยยย...................................จึ๊ก ... จึ๊ก...จึ๊ก

สวย  สวย  สวย  สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ท่านรูปงามจริงๆ

ทุกรูปให้ความรู้สึกเหนือคำบรรยาย

ขอบคุณนะคะที่แบ่งบันให้ทุกคนได้มีโอกาศชื่นชม

....หุ หุ  อยากมีเก็บไว้จัง!
[HIGHLIGHT=#ffff00]ผู้ที่ได้ชื่อว่าบุตรแห่งเทวะ  ย่อมมีหัวใจของเทวะ    [/HIGHLIGHT]

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

กิมขอเก็บไว้เป็นบารมีด้วยคนนะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมจะเก็บภาพสวยๆไว้ในใจไปตลอดกาลลล

แช๊ะ...ภาพสวยจังเลยค่ะ  ตาตื่นเลยงามจิงๆค่ะ  ขอบคุณมากค่ะสำหรับภาพสวยๆที่นำมาให้ชมเป็นบุญตาจิๆค๊า
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

แสนจะงดงามมากค่ะ

อบอุ่นมากๆๆเลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

สาธุๆๆๆๆ............สวยมากเลยค่ะ โดยเฉพาะรูปพระองค์ท่านตอนเด็กๆๆชอบมากมาย
  ชีวิตไม่มีใครเลือกเกิดได้..แต่ทุกคนเลือกที่จะเดินในทางที่ตัวเองเลือกได้..คุณเลือกเดินทางไหนค่ะ

ชอบรูปที่องค์ท่านตอนเด็ก ๆที่ท่านแม่จะทรงตีไม้เรียวอ่ะค่ะ

น่ารักดีค่ะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ท่านไม่ได้ถือไม้เรียวจะตีครับ  ถือขลุ่ยวิ่งตามน่ะครับคุณครับ

5555+

โทษทีค่ะ

ไม่ทันสังเกตุ ดูแค่ลักษณะท่าทาง

แต่ก็น่ารักกกก ค่ะ 

องค์ท่านทรงมีเสน่ห์จริงๆๆ

ใครเห็นใครก็รักองค์ท่าน

งดงามเหนือนคำบรรยาย