Loader

อย่าพลาดชมสกู๊ปบรรยากาศงานนวราตรี ในรายการบันทึกลึกลับ ช่อง ๕ วันที่ ๒๗ พ.ย.นี้

Started by อักษรชนนี, November 20, 2009, 19:15:29

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ประชาสัมพันธ์ด่วนจากทีมงานรายการบันทึกลึกลับ ทางสถานีโทรทัศน์กองทัพบกช่อง ๕ ว่า ในวันที่ ๒๗ พฤศจิกายนนี้ ทางรายการจะนำสกู๊ปบรรยากาศงานแห่ประจำปีของวัดพระศรีมหาอุมาเทวี เมื่อวันที่ ๒๘ กันยายน มาออกอากาศให้ชมกัน เพื่อเป็นการเก็บตกบรรยากาศในงานที่พวกเราหลายๆคนประทับใจครับ

อย่าพลาดชมนะคร๊าบบบบบบบบบบบ

ปล. ขอย้ำอีกครั้งนะครับว่า รายการนี้จะออกอากาศในวันศุกร์ที่ ๒๗ พฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๕๒ ตั้งแต่เวลาประมาณ ๑๘.๐๐ น.เป็นต้นไปครับ
.
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบคุณจ้าพี่คิว  เด๋วน้องจะรีบกลับบ้านไปดูค่ะ

ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบจะได้อยู่รอชมครับ
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ 

ว๊า..พลาดกระทู้นี้ไปเกือบอดดูแน่ะ

แต่ว่าได้เปิดมาเจอพอดีค่ะ

เลยได้ดู ^^
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

พอดีเมื่อคืนนี้ผมติดประชุมตั้งแต่บ่ายจนถึง 3 ทุ่มเลย

อดได้ดูรายการนี้เลยTT

ยังไงบ้าง มาเล่าให้กันฟังบ้าง ได้ไหมคับ

ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าเลย

สำหรับเพื่อนๆพี่ๆที่พลาดชมรายการนี้นะครับ สามารถไปรับชมย้อนหลังได้ที่เว็ปไซด์ต่างๆที่มีบริการให้ชมรายการทีวีย้อนหลัง โดยเลือกไปที่ช่องห้า วันที่ ๒๖ พฤศจิกายน เวลา ๑๘.๐๐ น. ครับ

แต่หากไม่สะดวกจริงๆก็ขอให้รอกันอีกสักนิดนะครับ ตอนนี้ผมกำลังรอดีวีดีต้นฉบับรายการจากทางทีมงาน ยังไงถ้าได้รับแล้วจะรีบนำมาอัพโหลดลงยูทูปให้เพื่อนๆพี่ๆครอบครัว HM ได้รับชมกันอย่างเร็วที่สุดคร๊าบบบ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

โอ้เจี๊ยบกลับบ้านทันได้ดูพอดีค่ะ  แบบว่านั่งดูทีวีไปยกมือไหว้ไปอ่ะ..อิอิ
ในรายการได้นำภาพขณะทำพิธีภายในวัดมาให้ดูค่ะ  แล้วก้อสัมภาษณ์คนทรงพระขันธกุมารค่ะ

ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง