Loader

ช่วย comment ให้หน่อยครับ

Started by น้อมบูชาพระแม่ทุรคา, February 28, 2010, 18:32:54

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คือพอดีว่าถ่ายห้องพระที่บ้านมาจึงอยากให้พี่ๆน้องๆทุกคร

ช่วย comment ให้หน่อยอะคับ

สวยไม่สวยตรงไหน ผิดพลาดตรงไหนบอกได้นะครับจะรีบแก้ไข

ผมชอบพระศรีมารีอัมมันมากเลยอ่ะ บูชามาจากที่ไหนเหรอครับ ราคาบูชาประมาณเท่าไรครับผมเคยเห็นแว๊บๆที่กระทู้ไหนไม่แน่ใจชอบตั้งแต่ทีแรกที่เห็นเลยไม่ใหญ่มาก ไม่เล็กไป พระพักตร์สวย งานสวย และพระศรีมหาลักษมีหินก็สวยครับ (แต่ปลัดขิกเด่นมากมายขึ้นภาพแรกด้วย)

เออคือแม่ของผมเช่ามาจากอินเดียอะคับนานแล้ว

เช่ามามากกว่า10ปีราคาก็เหยียบหมื่นอะคับส่วนแม่ลักษมีเช่าจาก

พระที่สื่อกับพระศิวะได้(เขาว่ากัน)ซึ่งท่านได้เช่า

มาจากอินเดียอีกทีอะคับ

ส่วนที่บอกว่าเคยเห็นในกระทู้ไหนก็กระทู้ของผม Yosapon

เองอะคับซึ่งผมก็เป็นคนตั้งกระทู้เองอะคับ

อื่อคือผมอัญเชิญญานระแม่อุมา

ลงประทับแทนศรีอัมมันหน่ะคับ

ชอบเทวะรูปพระศิวะมากค่ะ  อวบได้ใจ   ดูเเล้วหล่อ  มาดเเมน  เเฮนซัม  เลิศมากคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

ชอบพระแม่ลักษมีจัง หากได้นำมา สรงน้ำ  คงจะ งามอีกมิใช่น้อย เรย อิอิ

พระพิฆเนศสวยมาก ๆ ค่ะ