Loader

บูชา ศิวะราตรี บ้านผมเอง ค้าบ ^^

Started by HoNGHaO^^, March 16, 2010, 19:36:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

น้องฮอง ห่างหายไปนาน
วันนี้เลยเอารูป บูชาศิวะราตรี
ที่บ้านมาให้ชมกันคับ รบกวนพี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคับ
ขอบพระคุณ ล่วงหน้าคับ .. อิอิ ^^

ขอบคุณสำหรับภาพที่นำมาแบ่งปันให้ได้ชื่นชมกันนะครับ (ซุ้มพระอลังการดีแท้ ^_^)
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

พี่ฮองเรียนมอกรุงเทพรึป่าวค๊าบบบ

เหมือนจะเคยเห็นแว๊บๆ
[HIGHLIGHT=#ffff00]มนุษย์จงประพฤติตัวให้แตกต่างจากพราหมณ์ พิธีกรรมบางอย่างควรขึ้นอยู่กับพราหมณ์ส่วนเราซึ่งเป็นมนุษย์ ควรปฎิบัติตัวให้เหมาะสม มีขอบเขตและไม่ก้าวก่ายหน้าที่ของพราหมณ์ [/HIGHLIGHT]

เรียนจบแร้วอ่าคับ

เพิ่งจบเรย ฮ่าๆ

เรียน ม กรุงเทพ เหมือนกานหรอคับ

อิอิ

^^

Quote from: HoNGHaO^^ on March 16, 2010, 21:00:39

เรียน ม กรุงเทพ เหมือนกานหรอคับ

อิอิ

^^

ค๊าบบ รุ่นพี่ ฮ่า

พี่ฮองคณะไรค๊าบบบบบ
[HIGHLIGHT=#ffff00]มนุษย์จงประพฤติตัวให้แตกต่างจากพราหมณ์ พิธีกรรมบางอย่างควรขึ้นอยู่กับพราหมณ์ส่วนเราซึ่งเป็นมนุษย์ ควรปฎิบัติตัวให้เหมาะสม มีขอบเขตและไม่ก้าวก่ายหน้าที่ของพราหมณ์ [/HIGHLIGHT]

Quote from: Ashanti on March 16, 2010, 22:34:02
Quote from: HoNGHaO^^ on March 16, 2010, 21:00:39

อิอิ

^^

มนุษย์ โรงแรมอ่าคับ

แร้วน้องอ่า คณะรายหรอคับ

อิอิ

^^

สวัสดีน้องฮอง
เทวรูปพ่อแม่คู่นี้สวยจังคับ
ไปได้จากไหนมาเนี่ย อิอิ.

Quote from: HoNGHaO^^ on March 16, 2010, 23:03:24
Quote from: Ashanti on March 16, 2010, 22:34:02

อิอิ

^^

อิอิ

^^

[HIGHLIGHT=#ffff00]ว๊าวว คณะเดียวกันด้วยยย ฮ่าๆๆ  แต่ของกัลเรียนมนุษย์จีนคับบบบ [/HIGHLIGHT]

ชอบมากครับ เหมือนท่านยิ้มอยู่เลย
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

Quote from: periyachi amman on March 18, 2010, 09:57:11
สวัสดีน้องฮอง
เทวรูปพ่อแม่คู่นี้สวยจังคับ
ไปได้จากไหนมาเนี่ย อิอิ.

สวัสดีค้าบ

น้องฮง ได้ องค์พ่อ และ องค์แม่

มาจาก พาหุรัด เนี่ยแหละคับ

บังเอิญไปเจอ ก่อนวันศิวะราตรี วันเดียวเอง

อิอิ

^^

Quote from: Ashanti on March 18, 2010, 12:18:53
Quote from: HoNGHaO^^ on March 16, 2010, 23:03:24

อิอิ

^^

อิอิ

^^

[HIGHLIGHT=#ffff00]ว๊าวว คณะเดียวกันด้วยยย ฮ่าๆๆ  แต่ของกัลเรียนมนุษย์จีนคับบบบ [/HIGHLIGHT]

ว๊าววว

รุ่นน้องนี่เอง อิอิ

ว่าแต่เคยเจอพี่ที่ไหนเอ่ย ??