Loader

อัปเดท แต่งองค์พระแม่มาใหม่คับเลยนำมาให้ชมกัน + มงกุฏ

Started by โอม มหา บารมี เทวา โอม, March 27, 2010, 21:28:20

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

อันนี้รูปก่อนแต่งครับ

รูปหลังแต่งคับ

วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

แหมแต่งสวยดีคับ แต่เล่นให้เราถือขอซะปวดแขน  หมดไปเท่าไหร่ล่ะพี่เบน คราวหน้าไม่ไปด้วยแล้วแงแง ปาดตาปาดใจ เครียด

Quote from: กุมารเวท on March 28, 2010, 12:04:54
แหมแต่งสวยดีคับ แต่เล่นให้เราถือขอซะปวดแขน  หมดไปเท่าไหร่ล่ะพี่เบน คราวหน้าไม่ไปด้วยแล้วแงแง ปาดตาปาดใจ เครียด

อะไนกันนักหนาหาน้องเมฆแค่มีคนมามองมาจีบพี่แค่เนี่ยตาขวางใส่ เดี่ยวก็เพื่อนกุรักมึงว่ะหรอก  55555
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

[HIGHLIGHT=#7030a0]งามแท้ ถูกใจพรทิพย์จริงๆ
[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffff00]  [/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffff00]สวย รวย เก่ง หุ่นดี มีสมอง[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffff00]  [/HIGHLIGHT]

ซื้อมงกุฏมาประดับเสริมครับ ไม่รู้ว่าเหมาะสมเข้ากันหรือเปล่า

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ  เดี่ยวจะแต่งพระแม่ทรุคาจะเป็นองค์ต่อไป

ใส่มงกุฏเเล้วสวยขึ้นเยอะเลยคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

อ.สวยดีครับ สงสัยพระแม ของน้องเบนท่านไม่ชอบแต่งอะไรมากมายเอาผ้ามาคลุมอย่างเดียวก็สวยได้ เยี่ยมครับผม

ดูสบายตาดีมากครับผม...

น่าจะลองแต่งเหมือน กับ สุขาวดีดูนะ

เพราะว่าอาจจะ สวยกว่าของ สุขาวดี ก็ได้

ให้ชมกันเต็มๆครับ รูปนี้ถ่ายแบบเต็มๆ พระแม่ทรงยิ้มด้วยนะครับเห็นป่าว 

คุณเบน สวยเริด เหมือนเดิมเลยน๊า

เหนองค์นี้แล้ว อิอิ

ตอนนี้พร้อมแล้วนะครับ

^^
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

รูปนี้นาน เป็นปีแล้วมั้งเนี่ย ยังขุดหุหุ  มงกุฏได้มาจากพาหุรัด เท่าไหร่ก็ไมรู้เท่าไหร่จำไม่ได้ นานจัด

พระแม่งดงามมากเลยเจ้าค่ะ

^^
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic