Loader

นำหิ้งพระที่หอมาให้ชมคับ

Started by Aek nakab, May 22, 2010, 21:56:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
  >

รอชมรอให้กำลังครับผม เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตะกี้ upload ภาพไม่ขึ้นครับ
ได้และคับ

อ่า... รูปขึ้น แล้วๆๆๆๆ  มาชมองค์พระครับผมส่วนเรื่องการจัดวางผม จัดไม่เหมือน ชาวบ้าน เช่นนั้นแล้ว รอ ผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำดีกว่าชอบพระคเณศวรจัง งดงามมากมาย มีหลายองค์ ด้วย สวยๆๆๆ พระแม่ทุรคาก็สวยถึงจะองค์เล็ก แต่ ก็ งดงามครับผม ดูมีพลัง ด้วย

พอดีไม่ค่อยมีพื้นที่ครับ
คุณจิ้งจอกพันหน้า ช่วยแนะนำด้วยครับ

แอบเห็น พระคเณศวรองค์ที่อยู่ ในถ้วยอ่ะจ้าสวย ช่ะ
เหมือนว่า จะเป็นหิน ว่าแต่ ทำไมวางไว้ในถ้วยหรา ครับ
เหมือนถ้วยเรยอ่ะ ช่าย ป่าว จ๊ะ  แต่ สวยๆๆ จ้า....

ตอนผมไปบูชาองค์พระพิฆเนศ มาเขาบอกว่าเป็นเนื้อหยกครับ แต่ผมดูไม่เป็นอ่ะครับว่าใช่อ่ะป่าว
ที่เอาไว้ในขันน้ำก้อไม่มีไรครับ ผมอยากจะให้ท่านอยู่ในขันน้ำเฉย ๆๆ ครับไม่มีอะไร
ช่วยแนะน้ำด้วยนะครับ[/COLOR]

อ่อครับผม เ่ข้าใจแระ สวยดีครับชอบๆๆ