Loader

บูชาพระแม่คืนวันอาทิตย์

Started by wutthiphat, July 05, 2010, 15:37:16

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

จัดแต่งองค์พระแม่บูชาในคืนวันอาทิตย์ เลยนำมาให้ชมกัน

มูรติองค์พระงามมากๆๆๆๆๆๆ 
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

พระแม่มารีอัมมัน และ พระแม่กามาชิงามมากครับ  สวยสุดยอดดดดดดดดดดดด
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

Quote from: Prachya   Nitutorn on July 07, 2010, 18:29:15
พระแม่มารีอัมมัน และ พระแม่กามาชิงามมากครับ  สวยสุดยอดดดดดดดดดดดด

กามากษี ครับ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

งดงามมากเคารพในความศรัทธาของทุกท่านในทุกๆ บอร์ดความคิดเห็นครับ. โอม ศักติ โอม

สวยงามมากเลยคับ ชอบชอบชอบ

อยากทราบว่า ดอกไม่ที่นำมาร้อยอ่ะครับ
เป็นดอกไม้อะไรเหรอครับ
สวยงามดี
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

Quote from: visarut on July 10, 2010, 12:54:54
อยากทราบว่า ดอกไม่ที่นำมาร้อยอ่ะครับ
เป็นดอกไม้อะไรเหรอครับ
สวยงามดี

น่าจะเป็นดอกเขี้ยวกระแตนะคับ
คุณความดี....มิได้ขึ้นอยู่กับสายตาใคร

เกิดขึ้นย่อมมีดับไปเป็นธรรมดาดั่งพุทธองค์ทรงตรัส