Loader

พระแม่ศักติศิวา วาดเองคับ

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, August 01, 2010, 20:51:13

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

รูปพระแม่ศักติศิวา ผมวาดและลงสีเอง เป็นไงบ้างคับ ไงช่วยติชมกันด้วยนะคับ ผมจะได้เอาไปปรับปรุง และคราวหน้าจะเอารูปมาลงให้ได้ดูกันอีกคับ
ผม

โอม อริม ฮรีม ครีม ดูรกา วิชเจย์ นะมะ
พระแม่ศักติศิวา จงเจริญ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

สวยน้า....วาดจากดินสอสีหรอค่ะ ?

งามแล้วละ่ค่ะ

สวยครับสวย

เอาลงรุปใหญ่ๆสิครับผม ^^
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

สวยมากครับขอชื่นชมเลยนะ  ฝีมือใช้ได้เลยล่ะ   สีสันสดใสมากจ้า

Quote from: น้องตองคร้าบบบ on August 02, 2010, 01:34:20
สวยครับสวย

เอาลงรุปใหญ่ๆสิครับผม ^^

ผมเอารูปลงใหม่แล้วนะคับ  รูปใหญ่ขึ้นอีกคับ แต่คราวนี้เสร็จสมบูรณ์เลยคับ เป็นไงก็ช่วยติชมด้วยนะคับ ไงคราวหน้าถ้าวาดรูปอื่นอีกผมจะเอารูปมาลงให้ได้ดูกันอีกคับ

โอม อรีม ฮรีม ครีม ดูรกา วิชเจย์ นะมะ
พระแม่ศักติศิวาจงเจริญ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति