Loader

ผมอยากได้รูปพระแม่ทุรคาตอนฆ่ามหิงสาสูรอ่าครับ

Started by Sriwirai, August 02, 2010, 03:27:30

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผมอยากได้รูปที่ทรงเครื่องแต่งตัวเต็มยศครับกำลังใช้ตรีศูรปราบมารอ่าครับ

นำมาฝากเเล้วน่ะคับ หวังว่าคงถูกจัยเจ้าของกระทู้น่ะคับ.......มหาศักติ มหาเทวีศรีทุรคา
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

ช่วยด้วยอีกแรงค่ะ เผื่อจะถูกใจท่านเจ้าของกระทู้

เอามาฝากคับแต่งด้วยphoshopไม่รู้จะชอบกันหรือเปล่า

วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้