Loader

เอารูปแท่นบูชาเทพมาฝากกานครับมีบายศรีด้วย

Started by มหาศักติ, August 09, 2010, 21:02:18

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

555 ฝีมือทำบายศรีของผมกับแฟนครับ 555

[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

บายศรีสวยมากครับ ไม่ทราบว่ารับจัดทำด้วยป่าวครับ หุหุหุหุ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

ก้อรับทำบายส๊ด้วยคับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

พิมผิดคราฟ.....ก้อรับทำบายศรีด้วยคับ.....

รับสอนทำไหมคับ สวยทุกอย่างเลย อยากทำเป็นบ้างจัง
โอม เจมาตากาลี

พี่ช่วยสอนผมทำบายศรีหน่อยสิ นะครับ