Loader

อินตาระเดีย

Started by omkare, November 03, 2010, 09:02:18

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

November 03, 2010, 09:02:18 Last Edit: November 13, 2010, 14:02:50 by กาลิทัส
คนไทยหัวใจโรตี

พระศรีคเณช

พระมูรุกัน

พระผู้เป็นเจ้าที่ฉันรัก

งามแบบ ทมิฬ สวยและแฝงด้วยอำนาจ

เห็นภาพคุณทิวแอ๊บได้ใจมากเลยล่ะ 55555+
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

-ขอบคุณ ครับ ที่ ชม

รูปแรกเทพที่พี่อุ้มอยู่คือเทพอะไรหรือคะ

ปล.รูปสวยดีค่ะ

ครับที่พี่อุ้ม คือ องค์พระแม่อัมมันครับขอบคุณครับ แล้วพี่จะนำรูปมาให้ชมอีก

ไม่ทราบว่าเป็นวัด หรือ เทวสถานใดครับ

พระมุรุกันงดงามมากครับ

พระมารีอัมมันในมือท่านเจ้าของภาพเนื้อหินดำหรืออะไรครับ