Loader

เปลี่ยนผ้าปูโต๊ะ ..

Started by pattrick, November 01, 2010, 21:05:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เปลี่ยนผ้าปูโต๊ะใหม่...

Pattrick 

ผ้าสวยจังครับ

เปนมิติเลย

ไม่ได้เวอร์นะครับ แต่เหมือนสวรรค์เลยแหละ

สีผ้าสวยมากๆครับ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

ขอบคุณครับ...^^ ตอนนี้กำลังทำผ้าม่าน สีทอง อยู่จะติดเป็นฉากหลังครึ่งห้อง เสร็จแล้วจะถ่ายมาให้ชมนะครับ ^^
  Pattrick 

สวยงามมากเลยครับ

เห็นแล้วก็  สาธุด้วยคนนะครับ

สวยงามเจ้าค่ะ ^^

ชอบพระแม่อุมา - ทุรคา ค่ะ
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic