Loader

รูปภาพ

Started by Nongnut, November 03, 2010, 16:27:12

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากได้ภาพพระศิวะปางเด็กนะค่ะใครพอมีบ้างค่ะ และอีกรูปอยากได้ภาพพระปางนาคปรกนะค่ะเป็นพระประจำวันเสาร์นะค่ะใครพอมีช่วยนำมาให้โหลดหน่อยนะค่ะจะขอบคุณมากค่ะ   

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

November 11, 2010, 23:58:46 #2 Last Edit: November 12, 2010, 14:30:23 by oat
พอมีอยู่บ้างครับ

แต่ผมโพสรูปไม่ได้ครับ ทำไง ใครก็ได้ช่วย........ด้วยยยยยย