Loader

นำมาให้ชมคับ ( ที่บ้าน )

Started by hanuman, November 10, 2010, 10:22:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#ffc000]Om sakti  Om sakti  Om sakti[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

สวยงามมากมายคับ...
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

เห็นมีเทวรูปพระองค์หนึ่งคล้ายพระโพธิสัตว์กวนอิม
ถ้าใช่แยกหิ้งจะดีครับ

นอกนั้นสวยงามครับ

Quote from: กาลิทัส on November 10, 2010, 12:38:25
เห็นมีเทวรูปพระองค์หนึ่งคล้ายพระโพธิสัตว์กวนอิม
ถ้าใช่แยกหิ้งจะดีครับ

นอกนั้นสวยงามครับ

น่าจะใช่นะครับ มุมขวา ข้างพระแม่สุรัสสวดี
อีโวโฮสติ้ง ถ้าคุณต้องการHostingคุณภาพ โปรดนึกถึงเราอีโวโฮสติ้ง

ชอบโต๊ะนี้จังเลย

ว่าแต่อานเนี้ยข้างพระแม่สรัสวตี แยกหิ้งได้จะดีมากครับ ถ้าคุณเจ้าของกระทู้กลัวแยกเดี่ยวแล้วไม่เด่น  ก็ลองหาอาเนี้ย แบบงานกังไสขนาด 2 ฟุตมาวางเป็นประธานในโต๊ะพระโพธิสัตว์จะเลิศมาก แล้วถวายน้ำชา5ถ้วยทุกๆวันด้วยนะครับ
วงการมายา ไม่ใช่สนามเด็กเล่น แต่เป็นสมรภูมิรบ และ การผูกสัมพันธ์ไมตรี ทั้งจริงและจอมปลอม

มายา ความหมายของมันช่างลึบลับเหลือเกิน

วงการมายาไม่ใช่ของเล่นทั่วไป เข้าแล้วออกยาก ระวังเอาไว้

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำและติชมนะครับ
[HIGHLIGHT=#ffffff][HIGHLIGHT=#ffc000]Om sakti  Om sakti  Om sakti[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

งามจริง ๆ ค่ะ
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน

[HIGHLIGHT=#d7e3bc][HIGHLIGHT=#ffff00][HIGHLIGHT=#e36c09][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]ชีวิตนี้ขอสู้เพื่อเทวดา  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#92d050][HIGHLIGHT=#ffc000]สุดแล้ว[/HIGHLIGHT][HIGHLIGHT=#ffc000]แต่สวรรค์จะบัญชา[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

Quote from: hanuman link=topic=3185.msg28688#msg28688 date=1289359373
URL=http://www.upchill.com/image.php?id=4f0e37293f54547adbb1f16e19ed0ca0][/URL]

พระเคณศบังพระสุรัสวดี ส่วน พระตรีมูรติ บังพระ...(ดูไม่ออกอะครับถูกบังอยู่) ถ้าย้ายเป็นไปได้ควรให้เห็นองค์พระอย่างน้อยต้องเห็นตั้งแต่ พระอุระลงไปครับ

พ่อศิวะสวยอะครับ...ว้าว