Loader

อลังกาลัมงามๆครับผม

Started by mahakali_2009, November 26, 2010, 14:36:09

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

รูปที่ผมเอามาลงนี้เป็นรูปของเพื่อนในเฟคบุ๊คของผมเองครับผม ยังไงก็ช่วยแสดงความคิดเห็นกันด้วยนะครับผม แล้วจะเอามาให้ชมอีก

งามมากเลยครับ เริศศศศศศศศศศศ

[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

งดงาม แอนด์ อลังการมากๆค่ะ
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

สวยจังครับ เหมือนอยู่อินเดียเลย อิิอิ

แต่งเก่งจังเลย
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

สวยเลิศจริง ๆ
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

เห็นแล้วอึ้งเลยแล้ว อัมมา งามมาก เหมือนอยู่ในอินเดียเลยครับ

อร่ามแท้และตะลึงเจ้าค่ะ  งดงามมากทีเดียว
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

อลังการและสวยงามมากครับ

แงแงแม่จ๋ามาอยู่กับนู๋เทิอนู๋อยากได้  งามมมมมมักมากกก

สวยงามอลังการ   สีสันสดใสมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

งามมากเลยเห็นแล้วเกิดกิเลส

สวยงามมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากแต่งได้มั่งค่ะ

ก็แต่งเองได้ มือทีคุณเห็นใช้ดินเหนียวปั้นนะ ส่วนหน้าใช้ผฝจันทร์พอกเอา

มากดูกระทู้นี้ครั้งใด ก็มีความสุขที่ได้เห็นความงามของพระแม่
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]