Loader

ช่วยติชมหน่อยครับ

Started by Gatang, November 28, 2010, 14:42:30

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เท่าที่สังเกต ช่วงนี้บอร์ดเงียบๆค่ะ คนตอบน้อยมาก พี่ๆ admin ก้อไม่อยู่มั้ง

แต่ฟังเพลงแล้วค่ะ เพลงเพราะมากๆ ชอบเพลงของ Durga ค่ะ ^^

ขอบคุณน่ะค่ะที่นำมาเผยแพร่สู่กันฟัง
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

http://www.youtube.com/v/NAFS67llRRA&feature=related

เพราะมากๆเลย ของพระศรีมหามารีอัมมัน

December 01, 2010, 21:22:05 #4 Last Edit: December 01, 2010, 21:26:02 by Cz Mhoo-sand
เปนศาสนาที่เก่าแก่ที่สุดในโลก และยังคงเข็มข้นมาจนถึงปัจจุบัน และเปนต้นแบบของพระพุทธศาสนา

ไม่แปลกที่คนไทยจะมีการเคารพเหล่าทวยเทพของฮินดูค่ะ

ปล. อยากได้เพลงของพี่ Kaaliamman เปนไฟล์เพลงอ่าค่ะ อยากเก็บไว้เปิดถวายพระแม่เวลาวันพระเจ้าค่ะ

[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

ขอบคุณค่ะ เพลงเพราะมากเลยค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ