Loader

ไปอุทยานพระพิฆเณศมาค่ะ

Started by poppuri, November 28, 2010, 22:20:43

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ไปอุทยานพระพิฆเณศมาค่ะกับวัดหลวงพ่อปากแดง และวัดเขาแดงที่นครนายกมาค่ะ เลยเอารูปมาฝาก

โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

ต่อค่ะ

โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

ดีจังเลย เราไปมาเมื่อปีที่แล้วยังไม่มีเยอะอย่างงี้เลย  เด๋วคงต้องไปอีกรอบ
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมจร้าาาา
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด

อยู่ใกล้ๆยังไม่เคยไปเลยง่ะ

ขอบคุณที่นำภาพมาฝากน่ะคะ งิงิ ^^
[HIGHLIGHT=#ffffff]พึงระลึกไว้เสมอว่า [/HIGHLIGHT]' ความบังเอิญ" มันไม่มีในโลก เพราะทุกอย่างล้วนถูกกำหนดแล้ว ด้วย "พรหมลิขิต" :
Credit ",,Cz Holic

งดามมากมายคับ...อยากไปเหมือนกัน เเต่ไม่ค่อยว่างอ่ะคับ  เด่วกะว่าจะหาโอกาสไปเที่ยว เเละสักการะคับ
[HIGHLIGHT=#ffffff]                      [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]                           น้อมบูชามหาเทพ มหาเทวี[/HIGHLIGHT]

ยังมีภาพอีกนะคะเด๋วเอามาลงให้อีก

กำลังจะไปพอดีครับ

จะวัดหลวงพ่อโสธรในวันพ่ออะครับ

สวยงาม และดูสักสืทธิ์มาก
โอม เจมาตากาลี

ปู่ฤาษีไปถ่ายที่ วัดไหนมาคับ สวยมาเลย

ปู่ฤาษีหรอคะ
ก้อที่อุทยานน่ะแหละค่ะ