Loader

พระแม่ศากุมภรี วาดเองคับ

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, March 13, 2011, 14:58:07

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอดีดูหนังเรื่อง Jai Chakumbari maa แล้วเกิดแรงบันดาลใจอยากวาด

เลยวาดออกมาเป็นอย่างที่เ่ห็นคับ

เป็นพระแม่ในอิริยาบถยืนคับ มี 6 กร ถือของในมือแตกต่างกันออกไป

ผมวาดในอุดมคติของผมเองคับ ออกมาแล้วเป็นไงสวยไม่สวยก็ช่วยติชมด้วยคับผม

โอม ศรี ศากุมภรี มาตา กี นะมะ

โอม ศรีเคารีปุตรายะ นะมะ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

[HIGHLIGHT=#ffc000]สวยมากครับ ชอบๆ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

สวยดีครับ
โอม ศรี คเณศายะ นะมาหะ