Loader

หน้ากากพระแม่กาลี

Started by mmclub, April 21, 2011, 13:33:53

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวยมากครับ ดูใจดีจัง
โอม มหากาลา ไภราวะ นะมะฮา
ขอนอบน้อมแต่องค์พระมหาไภราวะ ผู้ทรงเป็นที่รักษาความยุติธรรม และ ทรงเป็นนายแห่งความตายและการสงคราม  ขอพระองค์ทรงปกปักรักษาและอวยพรแด่ ข้าพเจ้า บิดามารดาของข้าพเจ้า ครูอาจารย์ของข้าพเจ้า คนรักของข้าพเจ้า และสหายของข้าพเจ้า ให้มีความสุขความเจริญด้วเทอญ

จงระวังความคิดให้ดี เพราะความคิดนี่ละ ทำให้เกิดชาติภพมากมายนับไม่ถ้วน

สวยจังครับ บ    ชอบๆๆๆ  อยากแต่งเปนบ้างแต่แต่งไม่เปน 5 555.

อุ้ย!!!!!! เจ้าของกระทู้หน้าตา่คุ้นๆ เหมื่อนจะเคยเห็นที่ไหนเลยอ่ะ

คุ้นไม่คุ้นไม่รู้ ที่แต่รู้ๆสุขาวดีเป็นตุ๊ดปะคับ55555
[HIGHLIGHT=#000000]mm_maxs@hotmail.com[/HIGHLIGHT]

อุ้ย แหม่ ก็อยู่วงสังคมเดี๋ยวกันอ่ะแหล่ะ คุณเจ้าของกระทู้

จะวงการไหนไม่สำคัญหรอกครับ ไงให้มีความดีเป็นที่ตั้งอยู่เป็นนิจกันน่ะครับ

สวยดีน่ะครับ หน้า กา +สุขาวดี (อิอิ)
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

อ๋อคับไม่ต้องตกใจผมกะสุขาวดีเป็นเพื่อนกันคับ แซวกันเล่นๆ555
[HIGHLIGHT=#000000]mm_maxs@hotmail.com[/HIGHLIGHT]