Loader

รบกวนคุณศรีมหามารตีด้วยค่ะ

Started by อินทุศีตาลา, June 17, 2011, 17:39:39

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ดิฉันปรารถนาจะได้รูปพระพรหมมีงามๆสัก 2 - 3 ภาพ คิดว่าในจักรภพนี้คงไม่มีใครมีคลังภาพงามๆ หายากๆ ได้เท่าคุณศรีมหามารตีอีกแล้ว เลยอยากรบกวนด้วยค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
   ขอพาหาพลรามอันงามขาว    ดังจันทร์คราวเริ่มแรกอุทัยไข
ทรงกำลังสามารถฉกาจไกร       ดังว่าได้ดื่มซึ่งอาสวรส
เต็มด้วยอวตารแห่งปัทมา        ลักษมีกันยาสุภาสด
น่าใคร่ราววสันต์อันงามงด       จงคุ้มท่านทั้งหมดในที่นี้

(คัดจากเทวีวาสวทัตตา ของภาสะ แปลโดย ท่านผู้หญิงดุษฎีมาลา มาลากุล)

ไม่มีภาพตัวอย่างบ้าง้เหรอครับ อยาหเห็นภาพหายากบ้างแอ่าครับ
vitshiva@hotmail.com

ชาว HM สงขลา

โอม ศิวายะ ปรเมศ สวดา ยะศิวะกาลตะวะยะนะมะ โอม บวะ วายะ บุนะศัง บะวา ยะศิวะกาลตะวะ ยะนะมะ โอม
โอม ศาลติ ศาลติ ศาลติ ศาลติฮี

กำ .. คุณน้องอินทุศีตาราก็พูดเกินไปคะ ภาพที่คุณน้องขอมานั้นก็หาแสนจะยาก ในคลังภาพอิชั้นก็มีน้อยเหลือเกิน
ดั่งนั้น .. ต้องเรียนเสียก่อนว่าอาจจะไม่ค่อยงามถูกใจคุณน้องสักเท่าไหร่นัก แต่ก็จะทำเต็มที่สุดความสามารถคะ

ถ้าเพื่อนๆท่านอื่นท่านใดมีก็มาช่วยๆแชร์กันนะค่ะ สำหรับพลังของพระพรหมที่สำแดงรูปศักติออกมา ในนามของพรหมี ब्राह्मणी

ขอบพระคุณ คุณพี่ศรีมหามารตีมากเลยค่ะ ถูกใจอย่างที่ต้องการ ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

ทั้งนี้ หนูมีเรื่องเล็กๆน้อยๆอยากรบกวนขอความรู้จากคุณพี่ศรีมหามารตีมากลเลยค่ะ แต่ไม่สามารถออกอากาศได้ 55555
ถ้าคุณพี่ไม่รังเกียจ หนูอยากจะรบกวนขอแอด msn จากคุณพี่ด้วยค่ะ
รบกวนคุณพี่ส่ง Adress สำหรับ msn ของคุณพี่มาให้หนูที่

dongnaka@hotmail.com ได้ไหมคะ

หวังว่าคุณพี่จะกรุณาอีกครั้งด้วยค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
   ขอพาหาพลรามอันงามขาว    ดังจันทร์คราวเริ่มแรกอุทัยไข
ทรงกำลังสามารถฉกาจไกร       ดังว่าได้ดื่มซึ่งอาสวรส
เต็มด้วยอวตารแห่งปัทมา        ลักษมีกันยาสุภาสด
น่าใคร่ราววสันต์อันงามงด       จงคุ้มท่านทั้งหมดในที่นี้

(คัดจากเทวีวาสวทัตตา ของภาสะ แปลโดย ท่านผู้หญิงดุษฎีมาลา มาลากุล)